An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Được rồi. Hai chú cháu dừng đây thôi. Không nên bàn thêm nữa. Nickles có gì thì Karol sẽ báo cô chủ gọi lại nhé.

Karol.

174 Likes

Karol. Nay BEAR nghỉ sớm. Karol giúp các bạn nha. Bạn nào nay chạm tím thì chốt làm vòng mới được rồi. Xanh đỏ thì giữ. Vậy nha @Chanel

+++ @Rhiana sang phòng cô một lát.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

191 Likes

Dạ vâng cô chủ.

Karol.

179 Likes

Sang ngủ với cô ạ? :joy: Rhia sang ngay.

173 Likes

“Làm vòng mới”? Vậy nay nên chốt HUT phải không Karol? BEAR mua từ 16/5 đến nay cũng giúp các bạn cập bến cả rồi.

168 Likes

Nickles nên xem lại bài Ngưỡng cố định mà cô chủ đã viết, không chỉ cho trường hợp của HUT nhé. HUT chạm 32.50 chốt lời là phù hợp rồi. Mỗi giá khớp đều phải kẹp với 2 ngưỡng trên dưới và theo nguyên tắc: Mua giá đỏ. Bán giá xanh.

:four_leaf_clover: Ngưỡng Cố Định và Ngưỡng Không Cố Định: Bài số 1396

Karol.

190 Likes

Cảm ơn Karol. Lướt sóng phải chốt lãi thế này mới có niềm vui chứ. Nickles hiểu rồi.

175 Likes

Cô Bear đang xem và bảo chú hỏi tào lao quá kìa :rofl: :rofl:

179 Likes

Đừng trêu Nickles nữa. Hai cô cháu ngủ sớm đi nhé :cowboy_hat_face:

179 Likes

Sang nay hai chi em cung theo BEAR chot tim roi. Nickles hom nay co ve vui nhi? Chuc mung nhe.

183 Likes

Có chút thành quả sau hơn 2 tuần tham gia CKVN thôi Monique. Nickles mừng vì học được sự dứt khoát từ BEAR.

185 Likes

Cảm ơn em. Chị mới bán MIG giá trần sáng nay. Từ âm hơn 20% mà thành lãi luôn rồi. Vậy là đủ để chờ cơ hội khác. Gấu nghỉ ngơi rồi trả lời tin nhắn của chị sau nha. Chị nghe em, không nên vội. Ứng trước tiền bán chỉ khiến lòng tham của chị nổi lên thôi.

188 Likes

Trường hợp của chị @Mercedes thì Karol xin phép để cô chủ trả lời ạ. Xin được tri ân :four_leaf_clover: :pray:

Karol.

195 Likes

Chị cảm ơn Karol. Xin tri ân.

:pray:

183 Likes

Chị xin gửi đến chương trình của em Gấu một ít, của ít lòng nhiều nha :pray: Mong ngôi trường sớm được khởi công.

208 Likes

Bên ekip chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt đã nhận được rồi ạ. Karol xin thay mặt các bạn cảm ơn chị nhiều.

Karol.

194 Likes

Nickles mới ủng hộ hôm thứ 7 tuần trước luôn đó. Nếu mỗi người trích được một phần lợi nhuận như BEAR mong muốn thì sẽ lan toả được nhiều giá trị xã hội hơn. Cảm ơn BEAR, Karol và chị Hồng Thuý bên đài VOH. Rất ý nghĩa.

207 Likes

Bên trang facebook của Hồng Thuý có đăng lời cảm ơn rồi đó Nickles. Karol cảm ơn anh rất nhiều.

Karol.

185 Likes

Karol có thể bổ sung thêm “Nội dung chuyển khoản” là j (giống trong facebook vận động ủng hộ trường Co Lót) để các nhà hảo tâm chuyển được đúng nguyện vọng dc ko?
Cảm ơn bạn!

11 Likes

Karol chào anh @ABC456 , Karol đã cập nhật rồi ạ. Các anh chị có thể nhập Nội dung chuyển khoản là: Ủng hộ Xây dựng cầu Láng Sơn Kiên Giang.

Vì Chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt có nhiều dự án đã, đang và sẽ thực hiện nên về thông tin chi tiết, anh theo dõi Facebook của chương trình nha. Ở trên là phần trả lời của Karol cho các anh chị quan tâm và biết đến. Cô chủ dặn Karol không được tự ý chia sẻ tất cả thông tin ở chủ đề này ạ.

Xin được tri ân :four_leaf_clover: :pray:

Karol.

200 Likes