An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Anh chị đã xem rất kỹ lưỡng và sẽ áp dụng ngay phiên hôm nay. Rất dễ hiểu Gấu à. Dành thời gian để hiểu rõ thứ mình đang đầu tư không bao giờ là vô ích. Mọi việc đều cần sự cân bằng. Cảm ơn em rất nhiều!

154 Likes

Bài viết hay cho người mới. Nhớ lại cách đây 9 năm, anh toàn dùng cách này khi mới sang Frankfurt. Giờ đã có C.Bs.rồi nên ít dùng. Nhìn đơn giản vậy chứ áp dụng mới thấy nó giúp kiểm soát tốt cảm xúc của bản thân hơn rất nhiều.

:+1: :+1:

151 Likes

Truoc khi den voi Coloured Boxes, tat ca deu phai trai qua buoc nay. De ap dung thi co the mat vai nam de hieu thi truong sau do moi hoc tiep duoc. Khong nhay buoc duoc dau Nickles oi.

150 Likes

Rhia cũng đang trong giai đoạn này đó ạ. Mặc dù Rhi Rhi áp dụng cho TT khác nhưng kết quả vẫn đồng đều. Mọi người ở chơi vui vẻ, nhà cô Bear đến giờ ngủ rồi ạ :sweat_smile:

:smiling_face_with_three_hearts: :zzz:

161 Likes

Night night :zzz: :zzz:

156 Likes

Halo @Nickles@Monique_sisters ,

@Iris_K vừa hoàn thành xong bài kiểm tra của BEAR và sẽ sang Đức du học vào tháng sau. Mới 16 tuổi thôi nhưng kiến thức về kinh tế rất ổn và ngoại ngữ rất tốt. Hai người làm quen và giúp BEAR hỗ trợ bé ấy khi sang đó nhé.

@Rhiana làm quen với @Iris_K và hướng dẫn bạn tham gia cộng đồng của BEAR nha. Bạn là người thứ ba nhận được học bổng WINTERBEAR ở F247. Rất tốt đó. Rhia hỗ trợ em ấy nha.

+++ Riêng về @Iris_K , cô sẽ liên lạc với phụ huynh của con sau. Chúc mừng :tada: :tada: :tada:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

187 Likes

Wow, Nickles vừa nghe Karol báo xong.

Chào con, @Iris_K , vượt qua được bài kiểm tra của BEAR là rất giỏi đó. Chú và cô Monique đợi tin con nhé. Chúc mừng!

158 Likes

Chúc mừng em @Iris_K , cô Bear kiểm tra suốt 3 tiếng có mệt không? :joy: :joy:

171 Likes

Con cảm ơn cô BEAR nhiều ạ.

Con xin phép làm quen với chú Nickles, cô Monique và chị Rhia ạ.

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

170 Likes

Ở VN trễ lắm rồi. Cô Bear này thiệt tình. @Iris_K đi ngủ đi nha. Rhia sẽ liên lạc em sau :kissing_heart:

176 Likes

Dạ, chúc các cô chú cuối tuần vui vẻ ạ!

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

174 Likes

Chao con. Hen gap con sau.

Monique.

180 Likes

Khong ngo lai tim ra nguoi tiep theo nhanh nhu vay.

185 Likes

Ổn nha. Bố mẹ con bé đã liên lạc với BEAR. Iris rất thông minh đó. Karol sẽ gửi những thông tin cần thiết cho Nickles và Monique sau nha :four_leaf_clover:

204 Likes

Nickles vẫn thắc mắc ngày trước làm sao con bé Rhia lại vượt qua bài kiểm tra được :thinking:

183 Likes

Nickles quen cha cua Rhia la ai sao?

183 Likes

Chú đùa con hoài :flushed: Chắc ăn may thôi ạ. Mà như cô Monique nói, chú biết bố Rhia là ai không?

:joy: :sneezing_face:

188 Likes

KHÔNG.

:slightly_smiling_face:

Karol.

192 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Thôi được rồi. Rhia cũng khá mà. Hơn Iris có mấy tuổi thôi. Mà tối nay nên nấu món gì đây nhỉ?

205 Likes

Tối nay trời ấm ra ngoài ăn cô Bear ơi. Rhia hôm nay lại lười vào bếp nữa :slightly_smiling_face: :laughing:

190 Likes