An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Chào mừng em Gấu trở lại với chủ đề mới. Chúc em nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành công. Luôn lan tỏa yêu thương đến mọi người.

3 Likes

Cảm ơn Gấu nhé! Cùng cổ vũ cho U23 Việt Nam vô địch nào!

3 Likes

Chúc mừng nhà mới của Gấu @winterbear. Chúc Gấu luôn vui vẻ, nhiều năng lượng và mang lại thật nhiều giá trị cho cộng đồng

3 Likes

Chúc mừng nhà mới bạn Gấu…mình xin phép vào hóng :slight_smile:

3 Likes

thiên thần đẹp quá. :laughing:

3 Likes

VÀOOOOOOOOOO 1-0 cho VIỆT NAM :tada: :tada: BÃO THÔI CÁC BẠN ƠI :tada:

:vietnam: :vietnam: :vietnam:

218 Likes

VIỆT NAM VÔ ĐỊCH CÔ BEAR ƠI !!!

:tada: :tada: :vietnam:

183 Likes

Chúc mừng U23 Việt Nam :clap::smiling_face_with_three_hearts:

9 Likes

CHÚC MỪNG U23 VN :tada: :+1:

:vietnam: :vietnam:

191 Likes

Tuyệt vời! Đi bão thôi! Ngủ nghỉ gì giờ này nữa :rofl:

:vietnam: :tada:

179 Likes

Bão đê cả nhà ơi, chúc mừng u23 Việt Nam :vietnam:

5 Likes

Em đã tàu ngầm mấy căn nhà của chị Gấu 1 thời gian rồi, có những bài chị viết thực sự khiến em bật khóc vì nó chạm vào đâu đó trong lòng em. Nay chị sang nhà mới, em mạnh dạn xin tá túc nhé.

8 Likes

Mình vừa mới làm 1 vòng cùng vk con đi tiễn fan hâm mộ VN tiến vào chảo lửa hồ Hoàn Kiếm. Lại 1 đêm ko ngủ. Thứ không khí này có lẽ ít nơi có được. Hân hoan và hạnh phúc mn ạ… :star_struck::star_struck::star_struck:

5 Likes

@urithanh ơi, em là nữ phải không? Gấu ôm em một cái nha. Những chuyện bất như ý rồi sẽ qua và ổn thôi :hugs: :four_leaf_clover:

Nếu em có điều muốn nói như ngại chia sẻ ở đây thì nhắn tin riêng cho chị nha. Không nhất thiết phải tìm ra câu trả lời, đơn giản là Gấu sẽ lắng nghe những điều khiến em bật khóc và trò chuyện cùng em như những người bạn. Đôi khi, tâm sự với người lạ lại dễ hơn với người quen đó.

“Nếu bạn có được tâm an, ở đâu cũng thấy thênh thang cõi lòng.”

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

210 Likes

Rất vui luôn đó @Hwavy :smiling_face_with_three_hearts: không uổng công dậy sớm coi trận bóng :tada: :tada: :tada: VN VÔ ĐỊCH :tada: :tada: :tada:

:vietnam: :vietnam: :vietnam:

209 Likes

Dạ, em là nữ chị ạ.
Em cảm ơn chị rất nhiều vì luôn lan toả năng lượng yêu thương đến mọi người.
Hiện tại em đang rất ổn chị nè, điều khiến em “gớt nước mắt” là không nghĩ trên F247 lại đọc được những chia sẻ hay và lan toả tinh thần yêu thương của thiền sư Thích Nhất Hạnh như vậy. Nhưng nhất định khi em không ổn em sẽ “phiền” chị đó ạ. Hihi.
Đội tuyển nữ và nam đều đã chiến thắng, em chúc chị và các anh chị trên F tận hưởng trọn niềm vui nhé.
Love all.

10 Likes

Gấu xin cảm ơn anh chị em @Nhat_tt27 @RubyK @garung86 @T.oiYeuVietNam @meocon @Haruma_Akita @Hu_Khong @ToilaGaF0 @BacKieuPhong

Không biết nói gì hơn nên gửi mọi người tấm ảnh dễ thương nha :stuck_out_tongue_winking_eye:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

220 Likes

Dễ thương nha @urithanh

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

207 Likes

@Harchi ơi, sao cái tick xanh to vậy? :sweat_smile: Thế này thì “lùa gà” cùng với đạo sĩ @An_Danh được rồi :rofl: :stuck_out_tongue_winking_eye:

211 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

181 Likes