An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Anh vừa nói chuyện với thằng bé hôm kia thôi… mong tin từ Gấu :frowning_with_open_mouth:

177 Likes

@HuTieuNgon hôm nay thể hiện rất tốt nha. BEAR rất thích ngữ âm của em. Kết quả sẽ được Karol thông báo đến Thiện vào tuần sau. Biết nấu Hủ Tiếu Nam Vang là một lợi thế đó nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

201 Likes

Dạ vâng ạ. Em có chuyện muốn nói nhưng chắc để hôm sau ạ. Cô Bear lo cho người khác cũng phải nghĩ đến mình nữa ạ. Mong Bình An.

:pray: :herb:

176 Likes

Gấu ơi, anh cảm thấy bất an quá. Gấu nói thật đi. Nhóc ấy không ổn phải không?!

176 Likes

Anh @Dinh_Nhan xin phép cho cô chủ ít thời gian ạ. Xin đừng quá xúc động.

Karol sẽ gửi anh thông tin của bạn.

Karol.

191 Likes

Bạn đã mất rồi ạ… Cô Bear vừa nhận được thông báo từ VN.

185 Likes

Xin chia buồn cùng gia đình bạn ấy. Chị Gấu và anh @Dinh_Nhan xin đừng quá đau lòng…

:four_leaf_clover: :pray:

180 Likes

Chị xin chia buồn cùng gia đình bạn Trung. Em ấy đã rất mạnh mẽ và vui tươi khi tham gia nhóm cùng mọi người. Vô thường đến là điều không ai muốn.

@Dinh_Nhan ổn thì gọi cho chị.

:pray:

184 Likes

Nguyện cầu bình an đến những người ở lại :pray: :four_leaf_clover: Mình vừa mới biết tin…

183 Likes

Xin chia buồn cùng gia đình. Em ấy cuối cùng đã gửi được lời nhắn cuối cùng đến nơi cần đến rồi.

179 Likes

Trời ạ.
Cuộc sống vô thường quá chị ah.
Bạn ấy đã xong một hành trình, em tin là hành trình này ý nghĩa với bạn.
Cầu chúc cho gia đình bạn được bình an.
Cầu nguyện cho bạn sớm siêu sanh về nơi bình yên tu học.

17 Likes

Thương Gấu quá huhu :sob: Hành trình nào cũng đón nhận những tin như vậy. Xin chị đừng quá xúc động. Giữ gìn sức khoẻ ạ… Em xin chia buồn cùng gia đình. Cuối cùng thì là thư cũng được gửi rồi…

:pleading_face: :pray:

180 Likes

Xin lỗi @Dinh_Nhan . Gấu cũng vừa nhận thông báo xác nhận từ gia đình bạn. “Ba ngày lặng yên” sẽ được thực hiện để tri ân bạn từ hôm nay. Có một chút bối rối nhưng sẽ ổn thôi. Hãy mạnh mẽ và mong bình an.

Thay mặt gia đình bạn xin cảm ơn mọi người.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

207 Likes

Xin chia buồn. Mong chị Gấu đừng quá đau lòng. Xin tri ân.

175 Likes

Xin chia buon. Giu suc khoe. Chi dang benh do…

172 Likes

Xin chia buồn cùng gia đình. Nội dung bức thư đã là một ước nguyện được hoàn thành rồi. BEAR đừng quá đau lòng. Hành trình mỗi người đều sẽ có lúc phải dừng lại.

176 Likes

Chị Gấu ơi, em là bạn của Trung, là thành viên trong nhóm do Trung lập ra. Khuya nay tụi em rất bàng hoàng khi bạn @Hanna_Le vừa gửi xong lá thư tụi em đã soạn sẵn thì Trung đã không qua khỏi. Em và các bạn rất buồn vì cả đám chỉ vừa tốt nghiệp cách đây không lâu. Trước đó khi Trung chia sẻ các bài viết của chị, bạn ấy đã hứa với cả nhóm là sẽ cho mọi người gặp được chị Gấu một lần… Nay Trung đã làm được rồi. Em xin thay mặt các bạn cảm ơn chị Gấu vì đã chia sẻ và động viên tụi em cả đêm nay. Em biết chị đang không khoẻ nhưng vẫn cố gắng trò chuyện cùng gia đình và tụi em. Chị Gấu phải giữ gìn sức khoẻ nha.

Cuối cùng, xin chia buồn cùng gia đình và thành kính chào tạm biệt Trung…

:shamrock: :pray:

187 Likes

Chào Lâm, bạn Trung xứng đáng được tôn trọng. Nipper sẽ thay mặt cô chủ dự lễ tang của em ấy tại tư gia. Trước mắt, đến khi hoàn tất hậu sự, các em cần trao đổi và cử ra một bạn đại diện để trò chuyện với cô chủ về những việc đã thực hiện và còn dang dở. Karol sẽ hỗ trợ các bạn hoàn thành những mục tiêu còn lại mà Trung đặt ra cho nhóm.

Như cô chủ đã nhắn gửi trước đó, các bạn hãy động viên nhau vượt qua nỗi đau này. Xin chia buồn.

Karol.

197 Likes

Dạ vâng, em và các bạn sẽ trao đổi ạ. Chân thành cảm ơn chị Gấu và chị Karol nhiều ạ.

:pray: :cry:

180 Likes

Em thay mặt nhóm của @Hanna_Le cảm ơn chị Gấu sáng nay đã thức để trò chuyện cùng tụi em. Khuya hôm qua các bạn hơi hoang mang nên cũng chưa nói lời cảm ơn đến chị được. Bên nhóm @DuongLam và nhóm em đang trao đổi để thống nhất người đại diện mới. Sau đó sẽ liên lạc với chị Karol theo như hướng dẫn ạ.

Xin chia buồn cùng gia đình Trung và chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm. Mong bình an.

Sài Gòn, 03/07/2022.

:four_leaf_clover: :pray:

186 Likes