An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Chúc chị Gấu thật nhiều sức khỏe, hạnh phúc và luôn vui tươi nha!

5 Likes

Chúc Gấu sức khỏe và đạt được những gì mà Gấu mong muốn

5 Likes

Chào Gấu ! Chúc Gấu có thật nhiều trải nghiệm thú vị trong cuộc sống.
Sẽ gặp lại một ngày gần nhất !

5 Likes

Buồn quá Gấu ơi, vẫn mong chờ Gấu quay lại, mong Gấu bình an nhé

5 Likes

Hành trình của WINTERBEAR ở F247 đã kết thúc. Karol xin phép thay mặt cô chủ cảm ơn anh chị @Cuchoami2019 @Peter-2010 @tuilp2343 @Phuongus @Mocdiep211 @dontask @chat1186 @Bernice @Haruma_Akita @Oishi @Hwavy .

Lời nhắn của mọi người đã được cô chủ xem rồi ạ. Rất trân trọng và hạnh phúc.

Mong Bình an và Mạnh khoẻ :four_leaf_clover: :pray:

Karol.

204 Likes

Hôm nay, em đã dành trọn thời gian rảnh để xem lại toàn bộ Hành trình mùa 2 của chị Gấu. Em rất thích chủ đề An Vui Hạnh Phúc vì nội dung kỳ này rất khác so với kỳ trước.

Không chỉ những câu chuyện cuộc đời của chị Gấu, mà còn là rất nhiều câu chuyện của các bạn khác được kể. Cuối cùng thì chuyến hành trình tươi đẹp ấy đã kết thúc. Em mong sẽ có mùa 3 nữa nhưng chắc sẽ không bao giờ có…

Thật sự từ mùa 1 đến mùa 2 này, em hình dung được phần nào đó về cuộc đời của chị. Em đã học được rất nhiều điều, không chỉ là chuyện kiếm tiền nữa. Đó là bài học về thái độ sống, cách ứng xử và đối đãi với những chuyện xảy đến trong đời. Dù vui dù buồn, dù sướng hay khổ, tất cả đều sẽ qua đi. Khi nhìn lại chặng đường ấy, mỗi người đều có một bộ phim cuộc đời riêng. Với em, cuộc đời của chị thật tươi đẹp, như tiêu đề mà chị đặt cho bài viết cuối cùng. Không phải là lời tạm biệt, mà là Những ngày tháng tươi đẹp.

Đó là một thái độ sống rất tích cực và truyền cảm hứng. Em rất quý trọng tất cả những bài viết của chị. Thật lành thay!

Mong chị sẽ thực hiện được những mong muốn của bản thân và sống phần đời còn lại thật trọn vẹn, ý nghĩa.

Em sẽ không bao giờ quên chị Gấu. Dù em chưa có phòng Tri Ân nhưng em sẽ lưu giữ lại tất cả bài học này và chiêm nghiệm mỗi ngày.

Em chân thành cảm ơn chị. Bình an và Mạnh khoẻ ạ.

:four_leaf_clover: :pray:

192 Likes

Muộn rồi mà sao còn…

Đọc chia sẻ của chị @hoang_cong_thanh mà em chưa gì đã nhớ chị Gấu rồi ạ… Cuối tuần này em cũng sẽ dành thời gian xem lại hành trình cả hai mùa để lưu lại những bài viết ý nghĩa. Mặc dù em là nữ nhưng em vẫn cảm nhận được sự ấm áp, chân thành rất đong đầy từ chị ấy. Không biết diễn tả thế nào nữa. Cảm giác như một người thân trong gia đình vậy.

Em có xem những nội dung hoà giải sự hiểu lầm của chị Gấu cho những anh chị khác trong chủ đề này, em cảm thấy rất khâm phục.

Sài Gòn lại trút những cơn mưa nữa… Em nhớ chị ấy quá ạ :sob:

189 Likes

Em cảm ơn chị Gấu. Nhóm em đã nhận được thông báo và sẽ theo hướng dẫn của chị Karol ạ. Chị vẫn còn lời hẹn với nhóm em đó nha :smiling_face_with_three_hearts:

178 Likes

Trời… anh đã nghĩ chỉ có mình anh như vậy thôi, ai dè hai em cũng thế. Nhóm mình vẫn còn cuộc hẹn với em ấy mà nên sẽ còn gặp nữa. Hai em ngủ sớm đi. Gấu mà biết thức khuya cũng sẽ lo đó. Anh cũng đi ngủ đây :sleeping:

177 Likes

Karol đã chuyển lời nhắn của @hoang_cong_thanh @hoaithuong_pham @Trang_Dai đến cô chủ rồi.

Như anh @Dinh_Nhan đã nói, các bạn nên nghỉ ngơi sớm.

Xin được tri ân :four_leaf_clover: :pray:

Karol.

194 Likes

Em cảm ơn chị Karol nhiều ạ. Chị cũng giữ gìn sức khoẻ nha. Mong sớm gặp lại :smiling_face_with_three_hearts:

178 Likes

Ôi tấm này là lúc BEAR mới về VN hồi năm 2018 phải không Karol?

175 Likes

Đúng rồi anh Nickles. Đây cũng là tấm ảnh đầu tiên khi bác Nipper rủ cô chủ tham gia diễn đàn này. Hành trình đã kết thúc và cô chủ muốn mọi thứ được quay lại như lúc đầu.

Karol.

189 Likes

Chú Nickles ơi, Rhia có giữ tấm hình chú chụp với cô Bear ở sân bay hồi 2020 ấy, chú có muốn xem không? :joy:

181 Likes

Có nữa hả? Sao chú không nhớ? Mà Rhia up lên che mặt chú lại nha :rofl:

173 Likes

Haha rồi cho chú toại nguyện luôn :rofl:

195 Likes

Ôi trời! Con kiếm đâu ra hay vậy?! Chú không nhớ luôn đó. Ngày trước tàn tạ quá, giờ phong độ hơn tí rồi :cowboy_hat_face: BEAR xinh ghê. Cảm ơn Rhia.

155 Likes

Sao lại không nhớ? Karol nhắc lại cái này chắc anh sẽ nhớ ngay. Lúc đó BEAR đã bảo: “Sao cái ông này cao dữ vậy?” :slightly_smiling_face:

Karol.

168 Likes

Đúng đúng. Bữa đó Rhia cũng nghe cô Bear thảng thốt như vậy :rofl: mà chú @Nickles cao bao nhiêu vậy? Hỏi thật đó ạ.

167 Likes

Haha. Nhớ rồi nhớ rồi. Nickles cao 1m85 thôi. So với mấy bạn tây bên này thì cũng bình thường :rofl: Rhia gửi chú ảnh gốc nha. Chú in ra kỉ niệm. Rất quý.

167 Likes