An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Karol chào tiền bối Trevor. Diễn đàn F247 đã được cô chủ chấm điểm FdEp vào tháng 5/2022 sau đợt khảo sát cùng Nipper trước đó. Karol sẽ có mặt cùng với cô chủ trong buổi họp vào tháng 9 tới, theo lời mời từ nhà Alonerz.

Karol.

185 Likes

Quyền của Karol bây giờ đã ngang hàng với Trevor rồi nên đừng khách sáo. Thời gian trôi qua thật nhanh. Trevor vẫn nhớ lần đầu cùng cô chủ Alonerz gặp mặt BEAR ở trường mà giờ cả hai đã trưởng thành cả rồi.

Trevor.

180 Likes

Karol cảm ơn tiền bối Trevor. Sắp đến sẽ có nhiều thời gian để hai nhà trò chuyện. Lần gần nhất hai cô chủ gặp trực tiếp cũng đã 3 năm rồi. Buổi họp tới là cơ hội để họp mặt.

Ngoài ra, một thông báo chính thức từ nhà BEAR dành cho khu vực NA sẽ được đăng vào hôm nay. Ở đây không tiện nên Karol xin phép tạo line riêng với tiền bối sau trả lời này.

Karol.

186 Likes

@nguyenhoangsan có ở đây không? Cô Bear đang tìm em bên kia. Sang ngay nha.

181 Likes

Dạ em đây ạ. Nãy giờ em chăm chú bên này nên không để ý. Em sang liền ạ :smiling_face:

179 Likes

Trung Thu, Trung Thu chị Gấu ơi!! :moon_cake: :rice_scene: :full_moon:

Hôm nay là lần chốt lời thứ hai của em nên xin phép góp tặng các bé những phần quà trong chương trình tổ chức Trung Thu sắp tới:smiling_face_with_three_hearts:

Xin tri ân chị và ekip ạ!

186 Likes

Ôi @huynh_baongoc ơi, thư vận động còn chưa viết xong nữa :sweat_smile: Karol xin thay mặt cô chủ và ekip chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt cảm ơn sự ủng hộ của em.

:smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

Karol.

187 Likes

Haha chị Ngọc vẫn là nhanh nhất :rofl: icon cái bánh trung thu dễ thương quá chị!

:moon_cake: :moon_cake: :rice_scene:

182 Likes

Ủa @huynh_baongoc xem ở đâu vậy? Chị chưa thấy Gấu đăng. Share cho chị với :thinking:

179 Likes

Chị Linh ơi, nhóm @nguyenhoangsan vừa cho em biết đó ạ. Chi tiết thì chị hỏi Karol nha :smiling_face_with_three_hearts:

181 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

180 Likes

Chị @Mercedes ơi, thư vận động chưa kịp xong nữa thì em ấy đã góp tặng rồi :smiling_face_with_three_hearts: Sự kiện Trung Thu tới thuộc chương trình VẼ GIẤC MƠ CHO EM của SCCGĐV ạ.

Kế hoạch dự kiến: Vận động khoảng 2.000 phần quà cho trẻ em ở KonTum, Gia Lai, và nhiều tỉnh thành khác, đặc biệt ưu tiên những em nhỏ mồ côi vì COVID.

Mỗi phần quà dự kiến: 400 ngàn – 500 ngàn đồng. Bao gồm: Bánh trung thu, lồng đèn, áo khoác, mền, dép, cặp mới, dụng cụ học tập…

Thư vận động sẽ được đăng tại Fanpage chính thức của chương trình tại: www.facebook.com/satcanhcunggdviet

BTV Hồng Thúy (chủ nhiệm CT) - www.facebook.com/hongthuy.truong.56

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

ĐỊA CHỈ TIẾP NHẬN ỦNG HỘ:

Đài Tiếng nói Nhân Dân TP.HCM. Số 3, đường Nguyễn Đình Chiểu, Q 1.

Hoặc chuyển khoản:

CHỦ TÀI KHOẢN: Đài Tiếng nói nhân dân TPHCM

• 007.100.0884846 tại Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank) chi nhánh TPHCM
  • 002.1280.20003 tại Ngân hàng Đông Á (Dongabank) chi nhánh TPHCM
  • 125.0000.32148 tại Ngân hàng Công thương Việt Nam (Vietinbank) chi nhánh TPHCM

Nội dung: (theo tên các dự án và hoàn cảnh đang cần hỗ trợ)

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

186 Likes

Ôi vậy thì cho chị góp vài phần quà cho các con nhé. Mong Trung Thu sẽ về đến bản làng nơi các con đang sinh sống. Cảm ơn ekip chương trình đã hỗ trợ :four_leaf_clover: :pray:

187 Likes

Karol xin thay mặt cô chủ và ekip chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt cảm ơn chị @Mercedes ạ. Xin tri ân :four_leaf_clover: :smiling_face_with_three_hearts:

Karol.

183 Likes

Sao lại dư ra bốn chăm vậy chị bải? :laughing:

183 Likes

Rhia cũng đang thắc mắc như chị Ngọc haha :rofl:

183 Likes

:joy: :joy: Hai đứa này! Trong tk còn nhiêu đó nên vét hết rồi nha. Phiên nay chị cũng chốt lãi theo bài học giống @huynh_baongoc và vẫn đang chờ “lúa” về.

180 Likes

Nay chốt là đúng bài rồi chị. Cơ mà chị Gấu mà xem được đoạn này chắc sẽ cười chết :joy:

183 Likes

Cô Bear vừa xem rồi ạ :sweat_smile: Cô bảo hai chị em đi ngủ đi ạ, ở VN trễ lắm rồi. Ngủ không đủ giấc sẽ bị giảm trí nhớ, lúc ấy kiếm bao nhiêu cái bánh trung thu cũng không đủ :rofl: ngủ sớm đẹp da nha nha :four_leaf_clover:

:moon_cake: :rice_scene:

185 Likes

Chị Karol ơi, em xin được ủng hộ một ít quà Trung Thu cho các bé. Xin cảm ơn chị Gấu và các anh chị của chương trình ạ.

186 Likes