An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Hai bên Anh - Pháp được thấy Gấu live thường xuyên hơn đó :laughing:

152 Likes

Lại nữa. Không nên so sánh nhé @Dinh_Nhan .

156 Likes

Vâng ạ! :rofl:

178 Likes

Em biết rồi ạ :innocent: Em về đây. Lâu lâu sang đây chơi tiếp. Gặp @hoaithuong_pham @hoang_cong_thanh sau nhé :wink:

177 Likes

Giờ mới thấy được tấm hình của con. Đúng là đáng nhớ.

177 Likes

Năm đó cô Bear mới về nước nên con lưu lại nhiều tấm. Có hình chụp với cô Jane nữa ạ. Cô có muốn xem lại không ạ? :smiling_face_with_three_hearts:

182 Likes

Cô nhớ là có chụp mà quên mất thế nào rồi. Rhia gửi cô xem nhé.

179 Likes

Dạ vâng, đây ạ. Hình chụp năm 2018 ạ.

183 Likes

Ôi mới đó đã 5 năm rồi. Cảm ơn con. BEAR lúc trước và bây giờ rất xinh. Trẻ hơn tuổi thật :heart:

174 Likes

Dạ, không có gì đâu ạ. Cô Jean trước và bây giờ vẫn trẻ mà. Sống vui thì tự nhiên sẽ trẻ hơn đó ạ. Cha Rhia bảo thế :rofl:

176 Likes

Tốt. Sang tuần BEAR và Karol sang đây sẽ chụp lại giống vậy để xem lời của cha con nói có đúng không nhé :heart:

169 Likes

Dạ vânggggg :smiling_face_with_three_hearts: :rofl:

163 Likes

Oi, co Jean va BEAR xinh qua. Rhi rhi con khong? Gui rieng cho chi xem voi.

156 Likes

Ấy đã xin ý kiến của chủ nhân chưa mà lại đăng lên vậy?

Karol.

144 Likes

Dạ vâng chị Monique :sweat_smile:

128 Likes

Rhia xin phép rồi. Em đang ở trong phòng cùng cô Bear đó ạ. Nãy giờ cũng đang xem :rofl:

134 Likes

OK.

Karol.

142 Likes

Chúc mừng @Vo_HaThanh đã vượt qua vòng phỏng vấn :tada: Em làm quen với @Iris_K@HuTieuNgon nhé. Cô chủ sẽ có một buổi trò chuyện cùng cả ba. Karol sẽ thông báo sau.

Karol.

150 Likes

Chúc mừng em, @Vo_HaThanh . Đây là bạn thứ 3 được chọn ở đây rồi :smiling_face_with_three_hearts:

171 Likes

Em cảm ơn chị Karol và chị Rhia nhiều ạ. Đây cũng là lần đầu tiên em tham gia phỏng vấn học bổng đó ạ :smiling_face_with_three_hearts:

Xin gửi lời kết bạn đến hai bạn @Iris_K@HuTieuNgon :love_letter:

182 Likes