An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Dạ vâng, Rhia đã biết, chị Karol an tâm làm việc nha. Hẹn gặp tối nay ạ.

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

180 Likes

BEAR lại khéo đùa nữa rồi.

176 Likes

Chỉ có cô là hiểu em thôi đó ạ :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

202 Likes

Rhia chào bác Jane. Nay nghỉ sớm thôi cô Bear ơi, đi cả ngày rồi.

181 Likes

Nickles chào cô Jane. Hôm qua BEAR vừa bảo Karol vào IDC sao?

173 Likes

Cô thấy em ấy bình luận bên chủ đề Ăn Vạ Hội như vậy. Còn cụ thể Nickles nên đợi BEAR thức giấc rồi hỏi chưa muộn. Mà @Nickles theo danh mục của Karol mà sao lại hỏi vậy?

182 Likes

Vâng, vậy là Karol vào theo ý BEAR rồi. Danh mục tham chiếu của Karol vẫn chưa cập nhật. Nickles đợi vậy.

181 Likes

Cảm ơn bài viết của chị Gấu nhé. Hữu ích quá chị ạ. Chúc chị sức khỏe và niềm vui chị nhé.

7 Likes

Cô Bear đã có thông báo bên kia rồi chú Nickles ơi.

184 Likes

Chú xem rồi. Cảm ơn Rhia.

180 Likes

Thưa cô chủ BEAR (CC),

Trong thời gian CC đi xa hồi đầu tháng 5 này, hai em @Bernice@Annabel không có nhiều điều kiện tâm sự cùng CC. Lux là đàn ông ít tâm lý, ít biết sẻ chia nên không hỏi thăm được gì, mặc dù vẫn dõi theo hai em ấy.

Bơ còn nhỏ, thông minh, tính hồn nhiên, yêu đời. Tính năng động, yêu thích du lịch, gặp gỡ bạn bè với nhiều cử chỉ rất teen teen của tuổi trăng tròn như em Bơ thì cả nhà mình sẽ yên tâm về em ấy.

Em Bel rất hiền, tinh tế, hiếm khi biết giận ai bao giờ (ngoại trừ trường hợp bị oan ức bất công). Vì chịu thương chịu khó nên Bel hay cơm nước, dọn dẹp nhà cửa và chăm lo gia đình. Nếu có thể, mong CC dành thêm thời gian để tâm sự với em ý.
Còn việc này nữa ạ, Lux thấy các Đại ca vùng American Virginia Hills đều nể trọng và quý mến CC. Nếu không ngại thì CC nhờ các Ka bên đó bảo vệ Bel, mỗi khi em ấy sang chơi lỡ bị ai đó chọc ghẹo không dễ thương. Tốt nhất CC nói với Bel: Lúc nào đi chơi, nếu cảm thấy trời sắp có bão thì về sớm, tránh bị gió cuốn, ảnh hưởng đến thanh xuân.

Riêng với CC, hãy cứ tiếp tục những công việc mà mình thích làm, cần làm và có ích cho đời, miễn sao bản thân CC cảm thấy nhẹ nhàng và vui vẻ. Hãy luôn là bông hoa tươi thắm tỏa ngát hương thơm giữa không gian bất tận, kể cả dưới màn sương đêm giá lạnh của dòng đời vội vã, rồi sớm mai mặt trời lại mang nắng trở về - thưa CC.

Lux xin chúc ba chị em CC luôn mạnh khỏe, tươi trẻ và tràn đầy năng lượng ạ.
Lux cũng mong rằng các bạn của CC - những người đã, đang và sẽ đến thăm ngôi nhà thân thương này luôn vui vẻ và hạnh phúc, sớm lấy lại những gì đã mất trong đầu tư, tiến tới thắng lợi hoàn toàn.

7 Likes

Hiiiii. E chào anh Lux. Cảm ơn về lời nhận xét của a. Thật ngại quá là chắc tại e quậy nhà Bear nhiều nên a thấy em teen teen hơi quá đà. :joy::joy:.
Chị Bel nhỏ bé của em quả thiệt là cần 1 bờ vai che chở. Anh Lux tinh ý ghê á :yum::yum::yum:

8 Likes

Chào bác Lux nhé :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: … mà sao bác không đứng ra che chở cho em luôn, sao lại đẩy cho mấy anh đại ca nào thế ạ :sweat_smile:

Hự…không dám nhận bác ơi, sở trường của em là khà khịa đó, mà em vào nhà Gấu cho bớt bớt lại :rofl:

9 Likes

Được rồi @Nickles . BEAR đã thông báo bên kia cho mọi người rõ rồi.

Riêng về Karol, đó là ý của em và trước hội đồng, em biết “việc nào nặng việc nào nhẹ”. Karol hiện đang thay BEAR xử lý công việc nên được phép thực hiện các quyền như vậy. Những việc khác, anh Bách đã trao đổi bên kia nên không nhắc lại nữa nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

203 Likes

Cảm ơn @hoangcuc1707 nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover: Cách em dùng từ rất chân thành. Gấu cảm nhận được điều đó.

Em theo anh @An_Danh và anh @Oceanfutureman rất ổn nha. Cả hai đều là những người có Nhân Đức. Thoải mái học hỏi và đầu tư. Nếu có tâm sự nào thì hoangcuc có thể nhắn cho Gấu nha.

211 Likes

Ôi chị biết em theo 2 anh ấy ạ, Đúng là em chỉ sinh hoạt ở 2 topic của hai anh ấy thôi chị ạ, với tàu ngầm pic của chị nữa. :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:. Chắc thi thoảng chị cũng ghé thăm nhà hai ảnh đúng ko? Việt Nam bây giờ là đêm rồi chị ạ, Em đi ngủ đây. Have a nice day chị nhé. :sunflower: :sunflower: :sunflower:

7 Likes

Anh @LUX ơi, anh gọi em là Gấu như những lần trò chuyện trước nha. Cách gọi “cô chủ” được Karol và Nipper sử dụng do hai bạn thuộc nhà của BEAR. Nếu bạn bè gọi như vậy, em sẽ thấy rất ngại.

Mà sao anh và Bơ & Bel lại quen biết nhau nhỉ? Cả ba người đã trò chuyện trước đây chưa?

@Bernice@Annabel cũng chưa từng nhắc đến anh. Đây là lần đầu tiên Gấu thấy đó ạ. Anh an tâm nha, Gấu đã xem chỉ tay các kiểu cho hai bạn ấy rồi nên chắc không phải lo đâu ạ. Riêng Bel, chắc là do anh chưa thấy bạn ấy nổi giận thôi ạ :rofl:

Cảm ơn anh @LUX . Bình an và mạnh khỏe ạ.

207 Likes

Trên diễn đàn này, Gấu chỉ loanh quanh các chủ đề của hai anh ấy và các bạn AVHs thôi @hoangcuc1707 . Em ngủ sớm đẹp da nha :smiling_face_with_three_hearts: :zzz:

205 Likes

:joy::joy::joy: chị bonus đoạn nổi giận c Bel làm gì chứ :rofl::rofl: chị ấy đang cần 1 bờ vai bảo vệ mờ :joy:
Chị nói xem tay ra đây là lại nổ topic bói toán chiêm tinh giờ :joy:
À em cg hơi bất ngờ vì cg thực chưa từng nc vs a Lux :slightly_smiling_face::expressionless:

8 Likes

Thêm một pic xem chỉ tay đi Gấu ơi😄…mình cũng ngạc nhiên quá vì lần đầu thấy anh @Lux ở nhà của Gấu

8 Likes