An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Cách đây vài năm, cô chủ đã “phán” Karol sẽ gặp được người đàn ông của đời mình. Và người đàn ông ấy vẫn đang tàng hình đến tận bây giờ… :slightly_smiling_face:

191 Likes

Hahaha tội chị Karol. Mà người đờn ông ấy sẽ xuất hiện mau thôi. Con nghe cô Bear bảo thế!

:joy: :joy:

180 Likes

Thật vậy sao?..

:slightly_smiling_face:

188 Likes

Karol nay lai co tam trang nua roi.

180 Likes

Karol dạo này thiếu ngủ thôi Monqique. Sang năm có khi lại nhận được thiệp hồng của nàng ấy đó :stuck_out_tongue_winking_eye: :rofl:

203 Likes

:flushed: :flushed: :flushed:

187 Likes

Cười chết :laughing: :laughing:

178 Likes

Ok BEAR. Anh xin lỗi Karol vì hiểu lầm em. Khiến em buồn rồi. Mong em bỏ qua. Tháng sau anh sang đó hãy cho anh dẫn tất cả chị em đi ăn nhiều bữa bù đắp nhé.

173 Likes

Không phải bù đắp mà là phần thưởng từ buổi thi với Karol lần trước nha. Hãy chân thành.

:smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

199 Likes

Cha con vừa nhắc Rhia phải theo dõi chú Nickles bên này đó. Chú Ivan dạo này bận quá nên không thường trực tuyến như trước được. Cho nên sẽ không ngăn được những chuyện tương tự đâu ạ.

:sweat_smile:

176 Likes

Okay. Nickles nhớ rồi :sweat_smile:

@Rhiana báo cha con an tâm nhé.

164 Likes

Dạ vâng.

:relieved: :relieved:

174 Likes

Ăn mừng thôi. Hôm nay bộ ba của BEAR đều tím cả :partying_face: :partying_face:

@WINTERBEAR @Chanel @Monique_sisters @Rhiana @Monchee @FaiFaiFai

168 Likes

HAH cua BEAR khoe qua nhi? Chuc mung!

175 Likes

Hôm qua BEAR bảo có quà 1/6 mà. @Nickles . Nay xong việc về sớm với mấy đứa nhỏ đi nhé. Nhà BEAR ngủ cả rồi, tối rồi trò chuyện.

:ok_hand: :ok_hand:

172 Likes

Nickles đang dạo quanh mua quà cho mấy nhóc đây. Cảm ơn vì đã nhắc nhở.

171 Likes

Mới đó đã tròn 4 tháng rồi. Nhanh thật sự. Nickles nghĩ lựa chọn của Nipper cho danh mục của BEAR đến giờ vẫn chính xác.

171 Likes

Cảm ơn Nickles. Sáng ra đã thấy màu tím rồi. Nay lịch của BEAR kín cả nên sẽ trả lời muộn.

Karol.

181 Likes

Cảm ơn Nickles. Quan trọng vẫn là Biết bản thân nên làm gì kế tiếp nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

195 Likes

Cảm ơn em @WINTERBEAR , chị cũng về bờ hôm nay rồi. Tháng trước chị đã nghĩ không có ngày này. Cho phép chị gửi lời hỏi thăm anh Nipper nhé. Thời gian em vắng nhà, anh ấy đã giúp chị rất nhiều qua tin nhắn cá nhân :smiling_face_with_three_hearts:

170 Likes