An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Thôi im lặng coi như đồng ý rồi đó. Để cô chủ nghỉ. Tối gặp lại sau.

Karol.

188 Likes

Cho chị đăng ký 1 suất trò chuyện với Bear nha. :heart_eyes: :heart: :smiling_face_with_three_hearts: :kissing_heart:

5 Likes

Chị @mechuot ơi, bạn ở trên muốn phỏng vấn học bổng nên mới phải đăng ký. Còn trò chuyện thông thường theo các nội dung chủ đề thì chỉ cần nhắn tin là cô chủ sẽ hồi đáp ạ. Vì lượng thời gian không đáp ứng nên với việc giao lưu trên F247, cô chủ chỉ sẽ trả lời qua tin nhắn thôi ạ.

Karol.

197 Likes

À, cám ơn thông tin của em :heart_eyes:

4 Likes

Hay quá Gấu ah, lại có thêm bài để nghiền ngẫm lúc đêm về. :+1::smile:

Thanks a million.

5 Likes

Em chân thành cảm ơn ạ. Em đã nhận được file sách từ chị Karol rồi. Em sẽ chuẩn bị thật tốt theo như nội dung phỏng vấn sắp tới ạ. :smiling_face:

181 Likes

Cô BEAR ơi, Iris đã hạ cánh an toàn rồi ạ. Con đang cùng cô Monique về nhà của cô Karol. Con báo cô an tâm nha.

Iris.

182 Likes

Cô BEAR đã nhận tin rồi. Khi nào con đến nơi rồi thì bảo Monique báo cho cô nhé. Nhà để trống hơn 2 tháng rồi nên chịu khó dọn lại một chút.

Karol.

194 Likes

Dạ vâng ạ. Cô Monique có dặn con rồi. Iris sẽ cập nhật sau ạ.

Iris.

180 Likes

Nhà Karol ở đâu nhỉ? Lâu rồi anh chưa ghé thăm.

177 Likes

Bên Düsseldorf đó chú Matthias ơi. Từ khi cô Bear về lại CAN thì nhà chị ấy để trống đến giờ. Iris là bạn đầu tiên trong số các bạn được chọn sang ở đó ạ.

184 Likes

À nhớ rồi. Trước đây chú toàn sang chỗ BEAR thôi chứ ít khi đến chỗ em ấy. Bên đó có Monique và Nickles hướng dẫn nên BEAR an tâm rồi. Nên rủ con bé tham gia khoá tu tháng 8 tới chứ nhỉ? BEAR cũng sẽ sang tham dự mà.

175 Likes

Trước mắt để Iris ổn định chỗ ăn ở trước rồi cô Bear sẽ cân nhắc. Đầu tháng 8, cô ấy và chị Karol sẽ bay sang đó để tham dự theo lời mời của thầy Huyền Diệu. Rhia bận lịch ở trường nên không tham gia cùng mọi người được ạ.

181 Likes

Tiếc nhỉ. Okay, cảm ơn Rhia nhe. Chú hỏi thăm vậy thôi.

177 Likes

Chị Karol ơi, sáng mai phỏng vấn với cô Gấu rồi nhưng em có chút mất ngủ. Chị có lời khuyên hữu ích nào cho em không ạ?

171 Likes

Ngủ sớm và sử dụng song ngữ ngoài tiếng Việt nhé. Cô chủ ưu tiên các bạn sử dụng lưu loát được ngoại ngữ thứ hai. Thiện học hệ tiếng Pháp nên cứ trò chuyện thoải mái thôi. Không nên lo lắng.

Karol.

188 Likes

Dạ vâng. Nhà em ở VN bán Hủ Tiếu Nam Vang ngay Trần Hưng Đạo Q5 mà cô Gấu thích nữa đó ạ. Như vậy có được ưu tiên không ạ? :stuck_out_tongue_closed_eyes:

172 Likes

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

Quảng cáo trá hình và dùng đồ ăn để dụ dỗ giám khảo thì nên thế nào nhỉ? @Rhiana

Karol.

188 Likes

LOẠIIIIIIIII :rofl: :rofl: :rofl:

172 Likes

:joy: :joy: :joy:

Thôi em chừa ạ. Em cảm ơn lời khuyên của chị Karol và Rhia. Sẽ cố gắng hết sức!

171 Likes