An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Cầu mong bạn Trung bình an !

7 Likes

Cô Bear vừa onl đã nhận ngay tin buồn. Mong Bình An đến bạn :four_leaf_clover: :pray:

@Hanna_Le

184 Likes

Mong bạn Trung đc bình an.
:heart::heart::heart:

5 Likes

hahah bê dê vl

2 Likes

Nhập gia tùy tục nha.
Ko fai ở đâu cũng đùa giỡn đc đâu

6 Likes

dạ em xin lỗi , xin lỗi các bác … Cho em nhập gia với ạ

2 Likes

Cảm ơn @AresKingStock đã ghé thăm nhà Gấu. Chỉ cần tôn trọng các bạn ở đây là được ạ.

Karol.

198 Likes

Các bạn ở VN nghỉ ngơi đi nha. @Dinh_Nhan cũng vậy, Gấu và các bạn vẫn đang chờ kết quả từ bác sĩ. Sẽ là một đêm dài. Có tin mới sẽ báo cho Dinh_Nhan sau nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

204 Likes

Anh vừa nói chuyện với thằng bé hôm kia thôi… mong tin từ Gấu :frowning_with_open_mouth:

177 Likes

@HuTieuNgon hôm nay thể hiện rất tốt nha. BEAR rất thích ngữ âm của em. Kết quả sẽ được Karol thông báo đến Thiện vào tuần sau. Biết nấu Hủ Tiếu Nam Vang là một lợi thế đó nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

201 Likes

Dạ vâng ạ. Em có chuyện muốn nói nhưng chắc để hôm sau ạ. Cô Bear lo cho người khác cũng phải nghĩ đến mình nữa ạ. Mong Bình An.

:pray: :herb:

176 Likes

Gấu ơi, anh cảm thấy bất an quá. Gấu nói thật đi. Nhóc ấy không ổn phải không?!

176 Likes

Anh @Dinh_Nhan xin phép cho cô chủ ít thời gian ạ. Xin đừng quá xúc động.

Karol sẽ gửi anh thông tin của bạn.

Karol.

191 Likes

Bạn đã mất rồi ạ… Cô Bear vừa nhận được thông báo từ VN.

185 Likes

Xin chia buồn cùng gia đình bạn ấy. Chị Gấu và anh @Dinh_Nhan xin đừng quá đau lòng…

:four_leaf_clover: :pray:

180 Likes

Chị xin chia buồn cùng gia đình bạn Trung. Em ấy đã rất mạnh mẽ và vui tươi khi tham gia nhóm cùng mọi người. Vô thường đến là điều không ai muốn.

@Dinh_Nhan ổn thì gọi cho chị.

:pray:

184 Likes

Nguyện cầu bình an đến những người ở lại :pray: :four_leaf_clover: Mình vừa mới biết tin…

183 Likes

Xin chia buồn cùng gia đình. Em ấy cuối cùng đã gửi được lời nhắn cuối cùng đến nơi cần đến rồi.

:pray:

179 Likes

Trời ạ.
Cuộc sống vô thường quá chị ah.
Bạn ấy đã xong một hành trình, em tin là hành trình này ý nghĩa với bạn.
Cầu chúc cho gia đình bạn được bình an.
Cầu nguyện cho bạn sớm siêu sanh về nơi bình yên tu học.

17 Likes

Thương Gấu quá huhu :sob: Hành trình nào cũng đón nhận những tin như vậy. Xin chị đừng quá xúc động. Giữ gìn sức khoẻ ạ… Em xin chia buồn cùng gia đình. Cuối cùng thì là thư cũng được gửi rồi…

:pleading_face: :pray:

180 Likes