Anh em cổ đông DIG nhận tin tức về Cty và Ảnh các dự án đang thi công ở đây! 🤝

ngồi ven hồ uống rượu sướng đó.kkk. :laughing:

3 Likes

Bổ sung thêm ảnh khu wisteria city Long tân. Ảnh anh Kha @Posiden2610 mới đi thực địa ngày 26/1 gửi cho nhóm. Chân thành cảm ơn anh Kha. Mọi người lưu ý ở dự án này là rất gần Swanbay thuộc tập đoàn Swancity Singapore

6 Likes

Update view PTKT của DIG. DIG tạo đáy thành công rồi anh em nhé

View khung tuần

View khung ngày

2 Likes

Có những topic như này thì thực sự mang lại giá trị cho cái Diễn Đàn F247. Cảm ơn bạn Khai_Nguyen_Huu.

3 Likes

Vâng cảm ơn anh. Mong anh đính chính họ cứ nghi Nick anh là acc phụ của em

1 Likes
  • Okay bạn! Mình tên Chiến ở Hà Nội. Mình thấy bạn có mang lại giá trị cho diễn đàn thì mình like thôi. Có gì đâu. Chứ mình cũng thấy nhiều thành viên lên trên này nhưng đa phần là chim lợn (rung cây dọa khỉ) thôi! Đóng góp ít lắm. Việc bạn làm mọi người sẽ cảm nhận được. Đếch cần phải thanh minh đâu.
  • Còn việc có lùa gà hay không thì ai trong diễn đàn cũng 18+ cả rồi.
  • Chúc bạn sức khỏe.
3 Likes

Vâng cảm ơn anh hóa giải nỗi oan.

1 Likes

Đừng đoán già đoán non làm gì bạn ahm! Nếu bạn mang lại giá trị cho diễn đàn, cho anh em trong f247 này tôi quý bạn. Nếu bạn chỉ biết nói và đoán thì tôi không quan tâm. Hy vọng anh em cùng nhau tích lũy kiến thức. Bản chất cái thị trường CK này nó đã quá nhiều cạm bẫy rồi bạn nhé.

2 Likes

Cảm ơn anh. Em sẽ nỗ lực làm nhiều pic hay và thực tế phục vụ cộng đồng hơn nữa.

2 Likes
  • Đúng sai không quan trọng bạn nhé! Bạn đúng thì tốt cho bạn.
2 Likes

bảo giống chú chắc mấy ae anh là 1 thằng hả?kkk. :laughing:

3 Likes

phân biệt 2 người?kiểu phân tích phân bua khác.dòm 300 câu dõ đó.đéo anh nào dấu dc.kkk. :laughing:

2 Likes

À còn một thông tin nữa. Thông tin này mình tự suy luận thôi anh em thông cảm. Dạo này thiên tân thoát hàng rất nhiều. PCT Cường mới mua 5 triệu. Vậy nhiều phiên sàn đặc biệt là hôm 16/11 và hôm có tin thanh tra đã rơi vào tay nhóm cổ đông cá nhân rất nhiều. Tôi dự đoán rằng họ sẽ xuất hiện ở đại hội cổ đông lần này. Và sẽ có thành viên mới của nhóm này vào HDQT của DIG

3 Likes

Giải thích theo kiểu công nghệ thông tin cho bạn dễ hiểu nhé. Mình đang ngồi viết đây là IP ở Hà Nội.
Mình đoán bạn chủ topic kia chắc IP chắc đâu đó.
Và anh NGOALONGTIENSINH… gì đó chắc anh đó ở 1 tỉnh nào đó.
Thế thôi. Mà mình cũng thấy bạn rảnh - chắc bạn còn rảnh hơn mình.
Tạm dừng tại đây nhé - mình mệt lắm rồi - tha cho mình nhé.

2 Likes

Ngoalongtiensinh là Nick vợ em hay dùng. Em viết hay thì vợ em like. Còn lúc bị khóa acc em lấy cmt vài cái thôi

chỉ nên đăng tin dự án và đừng hô hào gì cả nhé bác,để cp nó tự vận động :slightly_smiling_face:

3 Likes

thay tìm tòi ông nào lùa gà.học thằng hôm nay anh dọ mõm í.đợi dig 8k hẵng vào.biết đéo đâu nó thiên tài chứng?hê hê. :laughing:

2 Likes

Ok em chỉ thông tin thôi. Đâu có hô hào gì đâu

2 Likes

Sắp có thông tin quan trọng là doanh số bán nhà ở Mỹ và thành viên FED phát biểu sẽ update khi có thông tin

1 Likes

Doanh số bán nhà Mỹ tăng khủng. Đúng thật là người giàu đã mua nhà trú ẩn lạm phát thật rồi

2 Likes