Anh em cổ đông DIG nhận tin tức về Cty và Ảnh các dự án đang thi công ở đây! 🤝

Ông Khải này này định dùng kiểu marketing bẩn để thu hút sự chú ý, lùa f0… chứ đọc pic ông này có thấy tý chất xám nào đâu… hô hào mấy con hàng rác mà đòi đầu tư dài hạn…

1 Likes

Tôi nghiên cứu có dẫn chứng đàng hoàng. Ai họ đơ dính vào bank thì tốt cho họ. Ai họ thích thì cứ mua bank

1 Likes

Uh tránh xa mấy thằng hô hào ra, bọn nó ko tử tế gì đâu

1 Likes

Ngon thì nó hô cả họ nó vào xúc rồi

2 Likes

Như thằng @Sieucophieu12345 á, nó hô hay ko, vĩ mô đếm đất cân tiền hay ko, thuyết phục ko, nhưng lại ăn bô nó đoá

1 Likes

Cơ bản cái mục đích của nó hô để nó chốt, chứ đíu tử tế gì đâu.

1 Likes

Giả tỷ ngon thế sao giờ về 1x sao nó ngậm mồn lìn nó lại, hô múc xúc từ 12x về tới 1x thì nó lịm, trò mèo nó làm bao năm nay rồi.

Vậy là a.e biết ai bẩn ai bựa ai tế ai tử rồi chứ hả

húc múc xúc, hô giữ đến chết éo cho bán mới tử tế cơ. kkk Trong khi tài khoản phụ thì chốt, đảo ầm ầm.

2 thài giống nhau quá hehe

1 Likes

lùa gà trơ trẽn

Ờ kiểu có tk bé xíu show ra mà plbinhf phong, nhưng tk phụ tk đối tác, tk con vợ nó chốt lời cả rồi. A.E tỉnh ngộ kiện chết pà nó đê

2 Likes

thế theo ngu ý của t mình cũng vào làm tý, khi nào nó hô mình chốt không?

Thằng thài này nó hô múc drh múc psh nhưng đíu ai theo, nó giả trò làm thân vs thằng đệ bùi hiển @BacKieuPhong để hút like, frame…cũng đíu ăn thua. Cặn bã lắm

Sao m làm tao nhìn đéo đâu cũng thấy lùa gà ấy nhỉ.

Haha toàn thấy lùa ko à, đm giờ hô múc xúc thì luc gà đíu tin, đâu. Chửi bới xấu nó lại đâm ddaafu vào mucx, đổi chiến thuật

1 Likes

@Sieucophieu12345 ơi, kon pà thài, haha. Thài mà mở mồm hô nữa tui ị vào mồm biết chưa, ngậm kỹ vào cho anh

bondon bị sang chấn cmnr. bị úp bô quá trớn.

1 Likes

Dig mua giá này kê cao ghế ngũ

2 Likes

mạnh mẽ lên @bondon1234 , tôi nghĩ cú sốc lần này quá lớn với nó