Anh em thuộc hội CHIẾC THUYỀN NGOÀI XA vào đây tâm sự nào

Tình hình từ tết đến giờ em chưa về bờ các bác ạ =))) có bác nào đồng cảnh ngộ lên tiếng cho em biết em không cô đơn 1 mình đi :laughing:
Nếu cần ae có thể liệt kê danh mục mã, những nỗi niềm chưa kể hoặc ngại kể cho ng quen thì lên đây chém gió cùng em nhé :laughing: :laughing: :laughing:
image

2 Likes

mặc dù ngoài xa nhưng mình vẫn lạc quan lắm, tắt app làm việc lâu rồi, thi thoảng hóng các bác trên F này thôi :grin:

CII, IDC, VHG xin chào :joy:

4 Likes

đồng cổ đông IDC =))) nhưng mình hiện đang xanh nhẹ, CII thì cutloss rồi, vì không chịu nổi nhiệt :laughing:

1 Likes

bác cầm IDC giá nào vậy?

1 Likes

Idc, hbc, lcg, ceo ijc gex

:rofl: :rofl: :rofl: bác xa bờ nhiều mã thế à
em đang dính GEX CEO cùng bác đây =)))

em còn VPH nữa :sweat_smile:

Ôi, mình ôm đủ hàng của các bác nhé CII, NLG, GEX, IDC :))))

1 thế hệ đu đỉnh hội tụ =))))) trong đó có iem

Đu gần đỉnh 88, trung bình giá toát mồ hôi xuống đc 79.9. Cầm 4.5 tháng mừng rơi nước mắt thấy nó lên 78 tưởng sắp đc vào bờ, ai dè nó lại đạp m về lại đảo xa khơi bác ạ.

1 Likes

Đồng cảnh ngộ ghê luôn, mà giá mình cầm vẫn cao hơn bạn. Mấy hôm thấy hồi, tưởng được cập bờ, ai dè quất cho hai hôm nay tiễn luôn ra đảo =))))). Không biết khi nào về dc bờ

2 Likes

Bờ là 1 khái niệm rất xa xôi :rofl:

1 Likes

Em đang ở giữa Thái Bình Dương, bờ cũng gần, cách có vài nghìn hải lý bơi tay :smiley:

Hihi
Cả nhà A7 vào khóc chắc lụt mất ạ

biết vậy em bán 77 78 r =)))

bác đang ở đảo với mã nào đấy =))

:rofl: thôi bác, DIG e cũng đang âm nhẹ nhưng vẫn có niềm tin vào nó nên em ôm thôi :grin:

hôm nay lại càng xa bờ bác ạ =(((( tk chưa kịp về đã dính tt xấu tiếp

LDG giá 24, TCI giá 27, CII giá 47 không thấy bờ nơi đâu.