ANT: Bé hạt tiêu - Hành trình thâu tóm và Tiềm năng Tỷ Đô

Ko bạn nhé, em trc có vào hu4 nhưng thoát rồi

1 Likes

nhìn 2 cây vol to ở đỉnh là biết thoát hàng rồi, thanh khoản có mấy đâu, tội các bác F0 cả tin :((

1 Likes

Bác nói lại làm em hy vọng. Giờ âm gần 30% rồi, chắc nó chừa mình ra, nó sẽ lên, sẽ lên như BII, TGG ấy, sặc máu

Tôi hiểu cảm giác của bác lúc này, nhưng theo KN của tôi thì lái có điên mới úp bô bây giờ, chẳng qua các ông khác sợ quá nên mới bán thôi, mà hết hàng để bán thì sẽ lên lại thôi, úp bô giờ thì lãi đc bao nhiêu đâu, mà bán làm gì có ai mua, lái họ phải bán lúc tím chứ, cổ cô đặc thế này hết hàng bán cái lại mua vào ầm ầm thôi

1 Likes

Các ông chim lợn như thế thì người ta sợ bán ra chứ ai úp bô tí tẹo như này.

2 Likes

Phốt từ cụ MT nó không ít, nên niềm tin từ các mã cụ ấy hô hào bị giảm sút rất nhiều, thậm chí mất lòng tin cụ ạ. Đầu tư ai cũng kỳ vọng. Em vẫn mong là cụ ấy phán đoán đúng, có điều cụ ấy mã nào cũng siêu cổ, 1 năm ra nhiều siêu cổ, cổ nào cũng sẽ lên trên chị Hằng, ảo quá không?!

Thị trường giờ đang là cơ hội lớn cho mọi người mua và nắm giữ thêm cổ phiếu tiềm năng. Để những cổ phiếu này được chạy thì sẽ còn không thấy điểm vào nữa đâu.

1 Likes

Hôm trước các bác fomo đẩy nó lên cao, giờ nó về giá nhập được thì lại không dám nhập. Chán

1 Likes

Ai mua bắt bây giờ mà chiều chẳng may nó Tím cái thì ăn ngay gần 30% ngon nhỉ :)))

Đố ai dám bắt, thật ra nó bỏ công gầy dựng team mà úp bô kiểu này quá thực ko đáng công sức , cp trôi nổi em này quá ít nên gom kiểu này vài phiên là cạn cung ngay thôi. Em múc từ giá 15 còn chưa bán mà các cụ cứ xoắn, mấy con khác của ông chủ thớt tôi ko biết nó như nào nhưng con này tôi vẫn ôm. Chấp nó đạp về giá vốn tôi ôm luôn :slight_smile:

2 Likes

Có giá rẻ mua mà các cụ cứ sợ. Game thì rõ ràng. Nhìn dàn cá mập đứng sau quá khủng. Ai cũng đang sợ hãi là lúc mình múc mạnh

Nay làm tạm 22k.mai sàn cây nữa e tất tay

e ôm giá 29x sau chắc vẫn có ăn bác nhỉ, cầm 2 3 năm xem sao

Xúc đi các ae. Kịch sàn r đấy. Giờ thì chả bố nào hot nữa. Kkk

Thằng méo nào chả muốn gom giá thấp. Mắc gì phải hốt tầm này, thêm 1 vài cây nữa ko ngon hơn à?

1 Likes

2 Likes

Siêu cổ của c mày đấy. Kkk

Nếu nó thật sự chết thì sẽ ko có nổi thanh khoản, nhưng đằng này nó vẫn tiêu thụ đc 100k , các chú chim nhợn cả ngày mà vẫn có người múc giá sàn. Ai ngu vậy ?? Đi ôm con hàng úp bô,? Còn nếu người gom họ gon hết thì tâm lý sợ hãi coi như bị gỡ bỏ phiên sau ko có giá sàn để họ gom tiếp. Nên nhớ con này chỉ có khoảng 1tr cổ trôi nổi, cái phiên hôm trc hơn 300k hôm nay t3 về đc mua vào như nay chỉ có kê hơn 100 bán, toàn nhỏ lẽ chứ đâu ra. Tôi ăn tiền trên cái thị trường này còn nhiều hơn chú mày ăn cơm, đắc ý ít thôi :slight_smile:

1 Likes

Toàn nhỏ lẻ ngta mua được ở mấy phiên trước giá thấp lên đấy người ta bán. Thị trường chung xấu làm không ai dám vào hàng. Người đầu tư phải nhìn vào doanh nghiệp đầu tư dài hạn mới mong chiến thắng được ở cái thị trường này

Nhưng có 1 cái họ nói đúng chủ thớt hô ae vào lúc giá đã trần bảo sao ko đặt nghi vấn.nếu ko biết tới cái thớt này co lẽ hôm thứ 6 tôi đã bán chốt lời rồi.