ANT - Hậu thoái vốn nhà nước - Vươn mình trỗi dậy

■■ bữa trước còn rủ nhau hold nay lại khác, đúng là không biết thế nào mà lần

1 Likes

2 triệu cp đã được bán xong

ae tẩy chay thằng minh trần ktc và đồng bọn đi. Ngu đéo am hiểu gì về cp chỉ đinh úp bô f0 là giỏi. Lập 20 room ■■■■ chỉ để lùa

Chuẩn luôn, bán cả rồi còn mỗi kaka1 chưa bán. Kk :slight_smile:

Sr anh em cổ đông ANT, tôi cũng b.y hết rồi

Cứ cầm đi vài năm nữa sẽ x20 lần như ktc nói

Tốt hơn hết nên bán thời điểm này phải không bạn?

Hàng lởm mà các bác đòi bán giá cao thì sao mà bán được

Mấy thằng thần hô x20 đâu rồi:)), 20 không bán giờ về 15 lại đòi bán ah:)) hold mạnh lên

Bán 15 cũng chẳng có ai mua hic hic…toi rồi các cụ ơi!

Bán sàn cho nhanh bác :laughing:

Bán làm gì gom gom vào tiếp đi chứ. Để đó 2 năm là x20 mà

Bán thôi bạn ơi, chờ không nổi đâu…

Anh em mai chạy nhanh còn kịp, tôi thoát hết lâu rồi

Ông đổi giọng nhanh thế

Cắt lỗ ANT âm mấy chục %, sang đu cp khác vui hơn.
ANT ra tết sàn sàn sàn :smile:

Og cứ chửi tôi nhiu vào phải chửi thằng Mt và bọn ktc…

Đặt bán 15 không ai mua, thật khổ quá mà !

Lập pic hô hào suốt mấy tháng xong quay xe nhanh như chảo chớp. Mà lập luận hô hào lúc đầu cũng chẳng khác gì Minh cây thông KTC, chắc là cùng một đám. Hô chán giờ nó đã giảm chắc đến đáy nếu xét về giá trị rồi lại đi chửi cổ phiếu rồi rủa nó sàn, đúng kiểu lấy tay tự vả vào mồm mình không biết xấu hổ là gì, chắc xả xong hết rồi. Hay giờ lại xúi anh em ai còn giữ bán rẻ để mua vào rồi lại lùa vòng mới.

Nhưng không rõ cái ổ lùa gà KTC giờ còn nhiều người tin như trước nữa không, nhất là mã cũ là lùa một lần rồi. Bọn này lại toàn kiểu mua mồm bán mồm. Hôm trước kêu là 61K cổ xong mấy hôm cả ngày khớp có vài nghìn vèo một cái lại kêu bán xong hết rồi. Nhưng cái pic này còn đỡ kinh chứ cái pic ANT trước nguyên một ổ mới ghê, úp bô xong thì dọn đi sạch để lại mỗi một con dog chỉ biết chửi bới, xong cũng bỏ luôn.

1 Likes