APG - Lột xác - Hành trình 3x

Cầu vẫn cao quá nên chắc tàu còn đi xa các cụ nhỉ ?

phiên ngày mai nữa là cũng đến target 3x rồi. Mọi người mua theo mình đều lãi lớn hết rồi. Còn khi nào xuống tàu thì các bác tự quyết định nhé!

1 Likes

đọc fopic của anh này trễ quá, mới lên tàu hôm qua … hi vọng được về đích

Bác đu hơi liều. Nhưng mình nghĩ sẽ vẫn ok. :blush:

1 Likes

Nhiều ae đã lãi lớn nên mọi người xuống tàu ở vùng này là điều dễ hiểu. Chúc mừng tất cả các ace đã có phần lãi lớn với chuyến tàu này.

Còn một số bác mới lên tàu, hàng chưa về tài khoản. Thì mình nghĩ các bác vẫn cứ yên tâm. Giá này vẫn chưa đắt so với giá trị APG. Bác nào lên tàu thì vững tâm thôi vì mình cũng chưa xuống tàu. Nhưng mình không khuyến nghị các bác mua vào giá này đâu nhé!

2 Likes

T3 về bán vix đu apg thôi

đoạn này lái chơi quá đẹp rồi. Mọi người đều có lãi. Hết game rồi. Bye all !!!

khóc 1 dòng sông với chuyến tàu nhanh này :rofl:

Mình đã khuyến nghị mọi người chốt lãi là ok rồi. Vì mình khuyến nghị mọi người vào từ giá rất thấp quanh 21-22 thôi. Nhưng bác đu hôm qua thì thực sự vị thế xấu. Vì đu cao khi cổ phiếu điều chỉnh sẽ rất áp lực. Nhưng mình cũng chưa chốt lời vì mình tin APG giá trị còn cao hơn giá hiện tại. Nên các đã lên tàu rồi thì cũng cứ vững tâm. Mặc dù mình không khuyến nghị mọi người lên tàu ở giá này! :slightly_smiling_face:

2 Likes

Hihi, Cảm ơn chủ topic. Mình vẫn tin APG vẫn tăng tiếp nè! Hóng biến ngày mai quá.

Giá cổ phiếu theo ngày thì mình không biết nó tăng hay giảm. Nhưng bác đã lên tàu thì mình nghĩ bác cứ ngồi theo dõi. APG còn câu chuyện tăng vốn. Nên mọi thứ chưa dừng lại ở đây. Ngắn hạn giá cổ phiếu có thể điều chỉnh tiếp thì bác đu cao nên phải chấp nhận gồng một chút.

1 Likes

Quả đổ bô của các anh kinh quá! Bài học cho anh em thích đánh bạc trong đó có em

Chủ tịch đã rất cố gắng và là người có tâm. Còn cổ phiếu tăng giảm theo cung cầu. Hôm nay vol vẫn lớn cho bán thoải mái. Chứ không phải không có vol giam nhà đầu tư. Nên mọi người vẫn chốt lãi thoải mái mà. Còn lỡ đu cao thì chấp nhận cầm hàng tiếp và tin tưởng vào doanh nghiệp thôi bác.

1 Likes

hôm nay sàn luôn rồi, ko biết mấy anh có kéo lên lại nữa không :sweat_smile:
(giống mới ra thông tin APG phát hành thêm cổ phiếu phải không ta)

CT đã cứu BII DDV. thứ 2 APG sẽ chạy nhé!

1 Likes

Hôm nay cuối phiên BII được kéo mạnh, chờ mấy anh kéo APG mà ko thấy :sweat_smile:
Như này có được cho là tín hiệu tốt để đầu tuần chạy ko anh: https://s.cafef.vn/apg-437588/chung-khoan-apg-len-phuong-an-phat-hanh-148-trieu-co-phieu-tang-von-hon-gap-3-lan-hien-tai.chn

Tin tốt đó bạn. Hqua giá cp APG vẫn giảm sàn thì lý do cụ thể là gì mình cũng k biết. Có thể quá nhiều ae người ta lo sợ nên bán sàn nhiều do họ mua giá thấp nên bán sàn họ vẫn lãi. Còn BII được kéo lên trong ATC nên APG mọi người muốn huỷ lệnh bán cũng không kịp. CT thì đã mua vào 3 tr cp trong phiên.
Do đó APG đến thứ 2 sẽ rất có khả năng cao là được kéo.
Mình đã mua từ giá vốn 20.5. Nhưng mình cũng chưa bán dù hôm trước giá lên 30.x. Vì mình còn kỳ vọng nhiều hơn thế.
Chúc bạn vững tâm đồng hành cùng doanh nghiệp. CT là người rất có tâm có tầm bạn nhé!

2 Likes

Tôi mua giá 27 đang âm 100 tr thì liệu có khả năng về mặt đất không

Sang tuần em ấy trả lại tên cho bác!

1 Likes