APG - Lột xác - Hành trình 3x

CTCP Chứng khoán APG
Sau khi về với hệ sinh thái Louis, APG bắt đầu có những thay đổi lớn. LNST quý II/2021 đã bằng cả năm 2020.
Screenshot_9
Screenshot_10
APG còn kì vọng rất lớn khi có kế hoạch tăng vốn lên 2000 tỷ!
1 case đầu tư rất tốt!

1 Likes

Đang ngồi họp đại hội TGG thế này hệ sinh thái Louis Holding còn tăng nhiều lắm cổ đông BII,TGG,APG,SMT, DDV cứ vui chơi thoải mái đi

Chuẩn rồi bác! hệ sinh thái rất hay trong tương lai.

kê giá trần mai mua dc ko ạ

được bạn

ngày mai có 14 triệu cổ phiếu phát hành thêm về hàng. thị giá có rung lắc các bác cũng đừng lo lắng nhé!

1 Likes

Lực cầu lớn thế này mai lại tím tiếp rồi

Lại tím rồi các bác ạ! Lực cầu vẫn còn khá lớn. Chủ tịch mới đăng kí mua thêm 3 triệu cp ạ!

Chúc mừng bạn đã có được lợi nhuận tốt khi lên tàu hôm trước :grinning:

Trần liên tục như vầy thì mục tiêu 3x chắc nhanh thôi đúng không ạ

Mình nghĩ là cũng nhanh thôi! nhưng cũng có thể trên hành trình có sẽ có nhịp điều chỉnh, chứ k lên một mạch.

1 Likes

nhờ bài viết e mới mạnh dạn múc thêm ạ :smiley: cảm ơn bác

Bác mua rồi thì ngồi chờ chốt thôi. Cổ phiếu tăng mạnh mà vào thì sẽ không có vị thế đẹp. Vị thế mua cổ phiếu là rất quan trọng. không nên fomo quá nhé bác.

2 Likes

APG lại tím rồi. Chúc mừng các bác đã lên tàu. ngồi tận hưởng thôi

1 Likes

Hôm nay lại tím tiếp không các bác nhỉ :slight_smile:

Em thấy gần như tím ạ; đang có vẻ các bác chốt lời khá nhiều

Mọi người đều lãi rất lớn trong thời gian rất ngắn rồi. Nên bây giờ ai chốt lãi cũng đã có phần thưởng rất tốt rồi mọi người!

2 Likes

Nay em vs bon chen lên đc tàu mà run quá các cụ ạ! Liệu em có là khách ở lại ko?

Mình nghĩ bạn lên tàu hnay thì cũng không sao. sẽ vẫn đạt lợi nhuận tốt thôi dù mình không khuyến nghị ae lên tàu vào giá này nữa. Vì mình đã khuyến nghị ae từ giá vùng 20.x rồi.

2 Likes

APG vẫn băng băng đi về phía trước :slight_smile:

2 Likes