API - Ai Phím Í :D Hành trình siêu cổ của họ APEC

Bộ 3 này hơi loằng ngoằng! Lái cũng phũ phết.

1 Likes

Đúng rùi, đánh tởm lắm. Nhưng mà cơ bản của nó đang tốt quá nên thoii lì với lái, chịu đấm vài cái cũng dc

2 Likes

LN nó 2022-2023 book nhìu nhất. T thì k cầm mã bds nào😀

1 Likes

Mình thì có đầu cơ vào APS chút và dài hạn 2 em còn IDJ và API

3 Likes

Sau khi IDJ - APS tím thì cung tơi lượt API. Phân anh cả toan phải đi sau các em :smiley:

2 Likes

Không thấy khoản này trong BCTC, ông xem chỗ nào vậy bro

Nó có trong phân tích của APS đó bro

2 Likes

Nhìn ng anh em APS - IDJ đi nhanh mà khó chịu nhề. Nhưng đầu tư nó là cả 1 quá trình ko nên vội vàng.

2 Likes

Dòng tiền đang vô API nhiều. Vol tích cực mấy phiên nay. Mh ko cổ xuý nhưng mà mn có thể tham khảo case này

2 Likes

Lên 30 thì thôi đừng vô nữa kẻo lại bị ae mua 18-20 uppo :)))

3 Likes

Con api cp cô đặc nhìu người sợ nhưng giá trị dn tốt khẳng định sẽ đi xa lắm mục tiêu 3x

1 Likes

Đúng rùi bác. Điểm trừ nó là cô đặc quá. Mà lại có 1 số cái ko rõ ở BLD. Nhưng tiền năng DN thì rất rõ. Mh đầu tư gtri nên có thể chấp nhận ducownc

3 Likes

Con này hàng tiềm năg đó nhưg bld ko muốn đánh lên để cho tây ăn đâu.khi nào tây nó chịu thoái vốn thì ngon.giờ Chủ yếu dồn sang con idj rồi

1 Likes

Ban lãnh đạo ko muốn lên nhưng ko thể kềm chế giá trị dn mãi đc,dòng tiền bắt đầu kích hoạt rồi bạn còn đi xa đc bao nhiêu thì hậu xét.

1 Likes

Cũng 1 phần BLD ko muốn đánh lên, vì nhìn kỹ vào BCTC và các dự án thì nó có mỗi cái ở Mũi Né là ngon nhất cũng chuẩn bị xong rồi, Chưa thấy có dự án gối đầu gì. Bao nhiêu dự án đẩy qua hết cho IDJ, nhưng nó lại là đơn vị thiết kế chủ quản @@!. Biết là hết lõi rồi nhưng năm nay vẫn ăn tốt nhưng thứ còn giang dở :smiley:

3 Likes

30% từ ngày post này được up lên.

3 Likes

Chúc mừng mn đã tham gia cùng mình nhé

2 Likes

api đinh giá nó lên dài năm nay điểm roi lN cổ cô đặc đúng sóng BDS + loi nhuận khủng năm nay hệ sinh thai a lăng khủng

1 Likes

API ít 4x-5x xa 6x

1 Likes

IDJ api aps KHỦNG

2 Likes