API - Ai Phím Í :D Hành trình siêu cổ của họ APEC

Bác đã đi làm ở APEC chưa ? đã gặp blđ chưa ? cam kết 12% năm hứa mồm thì chỗ nào chả hô được, toàn bộ chi phí dồn hết cho API đấy mà còn không ăn thua, nếu bác cần có thể hỏi trực tiếp những người đã tiếp xúc với blđ và làm ở trong APEC

1 Likes

thêm 1 thằng Richdad nữa hô LDG từ bữa 19/7/2020 hô LDG lên 1x đến 8/1/2021 hô tiếp LDG 2x mà bây giờ vẫn cứ luẩn quẩn 6k 7k hô mà đéo ai thèm nghe. Nên IDJ họ nhà APEC nó hô ai thèm nghe, blđ thì chả quen ai, lấy ba thông tin rác codotel mà đến cả người làm trong apec còn chê lên chê xuống. Đủ hiểu trình độ thằng này như nào

1 Likes

Bác không nên nhìn bi quan 1 cách tổng thể như thế. Cp nào cũng có điểm + điểm - cả thôi. Chẳng cổ nào vẹn toàn 100%, nếu có thì không tới lượt bác húp đâu. Về cổ họ Apec nói riêng và các cổ khác nói chung thì cũng đều có 1 điểm là thiên thời địa lợi và chu kì. Giờ là thời của họ APEC, nó có những cái tốt nó đánh lên, ck là kỳ vọng tương chăng nhẽ bác không biết. Mn đang mua cái kỳ vọnng tương lai của DN, bác biết gì về DN thì góp ý để mn ai tính mua có thêm góc nhìn. Chứ không nên nói tiêu cực thế, có thể thông tin bác đúng nhưng bác phản đối gay gắt thế thì cổ phiếu nào cũng là xấu hết à?
Tiền trong túi tay mn, mua lúc có lãi, thấy xấu có thể chốt dần mà. Chúng ta có phải trẻ lên 3 đâu mà để nó giảm về 0 đc :))) Nói là dài hạn nhưng giảm lãi 20% liền 1 lúc thì e cũng cắt để bảo toàn lực lượng thôi.

3 Likes

Topic mở ra trên quan điểm mọi người giao lưu chia sẻ, đóng góp những cái mình biết. Ai không biết dựa cột nghe, ai góp ý thì xin lựa những lời hợp lí để trình bày cho mọi người vừa khâm phục vừa kính nể.

4 Likes

oke bạn nhé, có lẽ mình phản ứng hơi gay gắt, ghi nhận ý kiến của bạn nhé

1 Likes

Đúng rồi! Quan điểm đa chiều về DN! Còn giá cp để thị trường tự định giá thôi! Tốt hay xấu rồi đều phản ánh vào giá! Nhiều cp mình thấy xấu mà nó vẫn tăng hoặc thấy tốt vẫn giảm! Thế mới LÀ TTCK

6 Likes

Đánh dấu

Rác mà lãi là dc :))

tầm nhìn ngắn hạn đợi mong mai lãi hay lỗ mà k đầu tư dài hạn vào giá trị doanh nghiệp nhảy ra nhảy vào thì kết cục ntn ai cũng biết mà :))) tầm nhìn của bạn thế nào quyết định tương lai của bạn thế đấy. Nghe cách bạn nói là mình biết mới vào thị trường này rồi chứ đầu tư lâu năm k nói câu kiểu trẻ lớp 1 thế đâu

1 Likes

Anh An ơi. ANh cho em hỏi hôm nay mua API giá trần có được ko anh. Em cảm ơn

1 Likes

Em chào mọi người
Em hỏi chút là có thấy12tr cổ Tây bán ra thì ban lãnh đạo mua hay công ty mua hay ai nắm lại từ tây ạ? Anh có thể chia sẻ không ạ?

1 Likes

Mua vì lí do vì bán vì lý do đó, quan tâm làm gì bác

1 Likes

Tôi mua vì nội tại doanh nghiệp thì đạt target bán

2 Likes
3 Likes

E đã hơi chậm chân ko hix

5 Likes

Không biết 2 hôm dung lắc mọi người có rơi mât hàng không nhỉ.

2 Likes

:v trần típ hả, mất hàng hôm qua rồi :smiley:

API x2 rồi chốt được chưa các bác nhỉ? Em Gồng lãi mệt quá. Nay phải xuống tàu 50%

Thay máu nđt thì lên tiếp,bác bán có ng khác mua vì định giá dn còn rẻ,tôi vẫn ôm chưa thấy đỉnh mà

1 Likes