API - Ai Phím Í :D Hành trình siêu cổ của họ APEC

Tôi thì chốt 50% trước bảo vệ thành quả, giảm thì mua tiếp tăng thì thôi. Biết đủ là hạnh phúc bác ah

2 Likes

Ở đoạn này thì đúng là không phải hàng a Nhân thì ko dám gồng lâu rồi. Được x2 chốt là hạnh phúc đánh bằng tiền lãi đươnc rùi. Có gì đâu.

4 Likes

Chơi nhưng mã phân tích đầy đur ntn nó sẽ không hỏng tư duy như cac mã game của a Nhân chẳng hạn. Đánh thế chết có ngày

3 Likes

Cổ phiếu có thể nhiều cổ x nhiều lần tuy nhiên mình biết vừa đủ là hạnh phúc. Thị trường còn nhiều mã tiềm năng mà chưa tăng nhiều. Đợt rồi lỡ một số cổ dòng thoái vốn như SEA, TVN. Đúng là ngân sach có hạn không tham được.

1 Likes

Chúc mừng chủ thớt, mình cũng để ý đến api từ lâu, tiếc quá ko lên tàu được

2 Likes

À mà ae thắc mắc về lô 12tr cổ bán thoả thuạn của khối ngoại. Thì cá nhân An không rõ nó đã đi đâu về đâu, nhưng mà chắc chắn 2 ng đó đã lãi rồi. Và biết đâu a Nhân lại mua 1 ít trong lô đó nhỉ :rofl::rofl:

2 Likes

Bác Nhân mà mua API thì chắc phải 50 cây tím mất :laughing:

2 Likes

Cứ đà này lên thì hết tháng 9 có giá 6x rồi các bác

1 Likes

Ai nói gì nói vẫn x2

4 Likes

Aps tuần sau bắt đầu mua 5tr đó :slight_smile:

1 Likes

Tháng 10 dhcd bất thường điều chỉnh kế hoạch lợi nhuận 2021 tăng! Dự 3 quý ln đã vượt kế hoạch năm cũ

1 Likes

Aps mua dc tuần sau ko ae

1 Likes

À vâng anh, em đang chờ sự điều chỉnh để lên thêm lần 2. Với việc thay đổi kế hoạch và LN đột biến khủng sẽ tiếp thêm đà cho game tăng vốn.

4 Likes

Có tiền là mua được nè

4 Likes
1 Likes

Tuỳ cổ tức không nhiều nhưng game tăng vốn lại hấp dẫn hơn bác nhỉ

2 Likes

nay bà con chốt lời + tt chỉnh đột ngôt thế là quá quá khoẻ rồi

Sắp DHCD bất thường sẽ điều chỉnh LN tăng khủng so mức đề ra so tháng 4/201, game tăng vốn nữa! API đến giai đoạn bứt phá thần tốc rùi! Kiên nhẫn ăn to APS IDJ API hệ sinh thái APEC Rất khủng

1 Likes

ừ, APS cung đang gom nữa nên nó thế mà, bác nào quan tâm thì canh chỉnh này để lên.

4 Likes

Đang canh lên thêm nhịp này, bỏ lỡ IDJ nên mình chọn ôm API tới 60 hihi

4 Likes