API - Công ty cổ phần đầu tư Châu Á Thái Bình Dương “Sự khởi đầu của một siêu cổ” vốn hoá 10-15k tỉ

mây loai chỉ ăn vài 20-30% thì lam sao nghi đuọc. người cầm cổ x hàng trăm lần - tao thấy chung mày vuôt đôi a7 nhung đeo học được tu duy a7 vẫn ngu lắm

thanks bác Xuân nhé, làm 30% êm quá!

1 Likes

ok bác khuyên nghi 3x anh em có ăn là tốt

các bác đầu tư thế nào em chả biết, em cứ theo bác Xuân ăn nhẹ từ giá 35 có 30% thôi

1 Likes

Bác WuJiaing này sao cứ chửi bác Xuân mãi thế phím cho ăn cũng chửi, cổ đỏ cũng chửi, cổ xanh cũng chửi, cổ tím bác cũng chửi, Bác Xuân nợ duyên gì bác ak.

1 Likes

nó cay cu 1x nó ko mua chắc đu đỉnh 7x nên cú vô chủi - đua dig ceo toàn đỉnh cay qua bị anh úp bô CEO vung đỉnh nên giờ vô chửi thoả nỗi đau khổ.kkk

cổ càng chui càng lên lúc chúng nó xoắn qua ko chiu được lai đua fomo rùi lai ăn bô. toàn bọn ngu biêt gì về chưng khoán đâu toàn vô pic chửi vuốt đuôi

aav bố mày khuyên nghị 1x lên 3x thì mày đung hỏi câu ngu như thế - nó vẫn con câu chuyện dài

aav bô mày đanh 5-6-7 trinh chung mày toàn thằng ngu ko hiểu toàn chem linh tinh

Việc bán mua là do view mỗi người mà bác, bác Xuân cũng có cấm dc bác bán mua đâu, doanh nghiệp thay đổi view đầu tư thay đổi bác ý bán là bth

Bác ý view được doanh nghiệp tốt hơn, bác ý tái cơ cấu danh mục là bình thường mà, còn bác ý cung cấp thông tin các mã lên mọi người ai đọc nghiên cứu thấy hay thì tham gia thắng cũng có cho bác ý cái gì đâu, nên thua thì k trách thêm nữa mình để ý thấy theo bác Xuân đa phần thắng % thua ít hơn nên mọi người theo bác ý. bác k nên tiêu cực.

Bác ko nên súc phạm bác Xuân thế người ta cười cho.

API nay trần rồi.

Chia trong tháng 9 này chờ đi tuần này có tin rui! Sẽ ra tin

1 Likes

UBCK chấp thuận rui thì lãnh đạo APEC làm nhanh lắm sẽ ko đẻ công đông đợi lâu đau

1 Likes

Idj a ôm lâu rui! Vẫn gom thêm đống giá 1x idj nó tăng trưởng lớn lắm

1 Likes

Api idj toàn hàng khủng đo

1 Likes

idj 2023 lơi nhuận còn khủng nữa con này nó tăng trưởng 30- 50% lN 2023 LÀ BINH THƯƠNG đó là thận trọng có thể hơn

2 Likes

Api dòng tiền 2023 trở đi sẽ lũ lượt về lúc đó ta lại đếm dòng tiền api

ngày 7/9 sẽ thực hiện quyền nhé!

2 Likes