Aps 3x 4x từ đây

Mọi người có vẻ không để ý dòng chứng nữa nhỉ , aps càng ít khách
IDJ API 1x 2x lên 3x4x hết rồi vậy APS thì sao , không thể thiếu con cưng được , 1 năm theo game 1 2 anh là đủ
Thời a lăng tới rồi , thức thời nhìn ra cơ hội sẽ giàu , ôm lại hoài liệm cơn sóng cũ những cổ phiếu cũ thì không khá dc
Bác nào quan tâm tự tìm hiểu nhé nhắc nhẹ các bác nhớ ra thôi

1 Likes

Toàn lụm mấy con ngon thế bác :hugs::hugs:

1 Likes

chắt lọc đấy bác à , thị trường giờ kho phải con nào cũng ăn :crazy_face:

1 Likes

Con này phi liên tiếp quá phải chỉnh mới vào an toàn nak bác

1 Likes

đúng rồi bác RSI 90 rồi , bác tham khảo cách đánh IDJ API , nhưng quan điểm riêng của e chắc đợt này đánh thẳng 25 mới vào dc trước e báo a e bên than vào vùng 17

Chắc đợt đó ko để ý ko h cũng ngon rồi :grin::grin:

có đấy b xem lại đi chờ nó chỉnh thì vào , tăng xốc thì cũng giảm sốc , chứng khoán luôn có cơ hội :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes:

em này tự doanh IDJ và API đã quá ngon rồi, 3x là chắc :smiley:

3x nhưng 31 với 39 khác nhau :smile: :smile:

APS riêng có 5tr API giá 32, 1tr5 JDI giá 15 thì lợi nhuận 2 mục này cũng cỡ 120-150 tỷ, bằng cả năm ngoái. EPS năm nay 5k chắc có thể giá 5x, còn VNI xấu chắc tệ cũng là 3x với x to thôi bác, hì

1 Likes

Đánh giá đúng giá trị thì giữ được :smile: :smile:

aps đã 2x rồi, tới cuối năm có khả năng lên 3x không chủ thớt ơi :slight_smile: hóng

nếu thuận khả năng 3x tháng này còn sau thì xem a e apec

1 Likes

Hàng cổ tức chưa về nữa, lên cũng chịu thôi :sweat_smile:

bao giờ được bán , t nghĩ chắc lên 1 đoạn nữa , in 100 tỷ quý 3 chắc eps lên 2k3 pe=12 thì tầm giá 3x

em mua con này từ 15.8 mà chốt có 21.5 đã chốt rồi :frowning:

1 Likes

mỗi người một đoạn , m có phải lái đâu đòi ăn ngọn :grinning: :grinning:

còn này mình bán sớm lúc 17-18 tiếc thật, giờ chỉ còn hàng cổ tức chờ về, ko biết khi nào về nữa

chúc mừng các bác theo APS :heart_eyes:

1 Likes

quý 3 lời 121 tỷ đó hả bạn