✓ASM - đã có nghị quyết chia cổ tức 30% trong năm 2021 - niềm tin về tương lai tươi sáng ngành thủy sản và điện mặt trời

Thời thế thay đổi rồi bác, chuyện mẹ gấp đôi con giờ chỉ còn 1 cách là con giảm về 15, mẹ lên 30. Khả năng này chỉ còn dưới 10%. Trong 10% này thì khả năng con giảm về 15 là 30%, mẹ lên 30 là 70%. Tưởng tượng những con số này để biết và định hướng lâu dài. Những người đi theo trend IDI là đúng, những người bảo thủ chỉ ôm ASM là chưa thức thời.
Nhưng giờ là lúc không bàn về đúng sai nữa mà là lúc để nhìn về tương lai. **Tương lai của ASM là điện mặt trời, là BDS và những giá trị IDI mang lại. **
Hãy mạnh mẽ để chịu đựng trong giông bão và thấy được ngày bình minh tươi sáng của em nó.
@PhamKieuTrinh ơi, mở pic mới và làm lại từ đầu thôi em.

6 Likes

Anh đã xuất hiện, chuẩn bị pic mới thôi @PhamKieuTrinh ơi.

3 Likes

Dạ vâng. Thứ Hai sau khi quan sát cung cầu và xem thử phản ứng của thị trường trước biến chủng Omicron Nam Phi như thế nào thì em sẽ có pic mới với target mua bán rõ ràng ạ.

11 Likes

Asm thực sự rất tốt.nhưng thứ 2 sẽ rất khó khăn.mọi yếu tố đều xấu.thị trường bị đẩy lên quá cao.và nó không còn lý do gì để tiếp tục.mọi người bình tĩnh chờ đợi.lần này lành ít dữ nhiều.dòng đầu cơ đã tăng chưa từng thấy. Và cái gì đến nó sẽ phải đến thôi. Vn30 cũng không thể đỡ được nữa. Cầm tiền mà lỳ được mới khó đây.chúc 500 ae thành công

Hôm nay, ngưỡng hỗ trợ 1 sẽ bị thử thách tiếp tục và có lẽ nhiều người đang nhìn về ngưỡng hỗ trợ 2. Thị trường đang thật xấu với áp lực từ sự làm quá lên của con Omicron, biến chủng Nam Phi.

6 Likes

Có lẽ tt về 1470 là tốt khhi các cp của mình quá mạnh thì chẳng sợ :)) E cũng sợ cái mốc 1k5 lắm r

1 Likes

Ổn áp và thở nhẹ nhàng

1 Likes

Một lần nữa chứng minh 21 là hỗ trợ mạnh.

6 Likes

Nay có khi em ấy làm cả nhà vui

1 Likes

Kiểu giao dịch này rất dễ…lên trần ạ.

7 Likes

Có nghĩa là dưới 21 được phép múc mạnh.

3 Likes

Nay MS Trinh xem xét mở topic mới nè, xây nhà mới cho mọi người

1 Likes

Vâng ạ.
Chiều nay em sẽ…

3 Likes

Để em đón cú hồi mã thương của các anh trước.

3 Likes

Chiều nay asm trần theo thằng con idi cho vui nhà vui cửa

1 Likes

Trên 22 cũng vui cả làng rồi bác.

5 Likes

Cục 311k giá 21.5 bảo kê gốm nhỉ

1 Likes

Nhìn đi nhìn lại thấy em nó rẻ quá mà không ai dám ăn hàng hết là sao ta? Không ăn nhưng bảo kê cho anh em ăn, là sao bác hiểu không? No nê rồi đó.

3 Likes

Em xin phép đóng topic này lại để mở ra trang mới. Hy vọng nhiều niềm vui hơn.
Mọi người xem bên này nhé.

Chị @Suzy ơi, giúp em đóng topic này ạ. Em cảm ơn rất nhiều!

6 Likes