ASM - "ĐẾ CHẾ" SAO MAI không biết bao giờ mới LỚN thật sự? ASM đang đi đúng định hướng của chính phủ!

Tham khảo nhé các bác !

Hôm nay vừa mua gia tăng thêm, đang cầm cả ASM và REE, tắt app chờ đến hè thôi.

1 Likes

Ơ ko thấy ai thông tin đại hội nhể các bác

1 Likes

Tham khảo nhé các bác

Có bác nào đi họp sáng nay không ah, chia sẻ anh em ít thông tin đi, đợi mai mới có biên bản họp lâu quá hi hi

1 Likes

Đây bác

1 Likes

Cái này chỉ nói thông qua các tờ trình thôi, còn mình muốn hỏi thông tin các vấn đề khác như : m&a công ty thủy sản, kế hoạch triển khai nhà máy ĐMT Đăk Nông, tin đồn mấy nay như thanh tra dự án bđs ởThanh Hoá, … bác ơi

1 Likes

3 cây sàn vừa qua rủ margin và các bác mua bán đánh theo tin đồn rồi! Hy vọng từ tuần sau em sẽ uptrend đẹp tiếp tục hành trình chinh phục đỉnh olympia! Hihi

2 Likes

có cái kì lạ là khi e nó túc tắc khởi động thì chẳng ai ơi, lao lên đc 1 đoạn rồi ngã ra thì 1 đống kêu ca bao nhiều ngày :grin:. mua cổ PHT tỉ lệ 50% giá 12 ngon kìa bác

Kỳ này lạ thật, tin ém hết, kể cả bài báo về đhđcđ cũng viết rất sơ sài, không biết bác T tính sao đây, mọi thông tin cứ lấp lửng, thôi đành đợi biên bản họp ngày mai xem sao, kh biết có ai hỏi và được giải đáp hết không?

1 Likes

Thôi ra tin nhiều làm gì bác ơi
Cụ kéo đến đoạn rồi ra một tin…một đoạn nữa ra một tin…một đoạn nữa một tin nữa…cứ thế cho up bền bác ! Hihi

1 Likes

Không có gì kỳ lạ cả!
Pic mình đề cập ASM ngày em bắt đầu phi từ 20 lên …với kinh doanh, lợi hhuận và bề thế công ty , em được bà con ủng hộ nhiệt tình và giá 2x tính ra khá rẻ so so với kinh doanh gặp thời vận thế nhưng các anh lái đánh 2 chiều, mở kho úp bô giống thể loại hàng rổng ruột thì không nên tí nào

Sao các anh không nhìn REE hay DGC hay DBC…để học tập? Vừa tránh được kiểu quánh xốc đĩa ngồi sòng, vừa được tiếng thơm và nhiều người ủng hộ ASM

Nói thật, cách đánh xốc đĩa ăn sỏi không thể nào bằng cách gây dựng uy tín bền vững cho doanh nghiệp

Chắc bác T có tính toán hết, để PHT giá 12 thành công thì giá trên sàn phải 3x bác nhỉ, biết thêm thông tin để vững tâm hơn thôi, chứ mình chắc chắn theo bác T ít nhất hết năm nay, nếu mọi thứ tốt sẽ theo bác ấy dài dài nữa

để đây để đỡ phải tranh luận với mấy cụ bào bán rồi vào lùa gà. 30% cổ tức năm ngoái, sắp 15-20% tiền mắt + quyền mua 2:1. Vài ba cây sàn thì làm sao nào, tôi sẽ vẫn mua thêm !

1 Likes

Bác mua từ lâu thì nói gì
Mình không mua lúc trước vì mình chưa thấy Asm tốt
Nhưng năm nay khi đánh giá lại các ngành của em nó kinh doanh + kế hoạch 2022 thì năm nay là năm em được thời thế ủng hộ!

Thiên thời đâu phải dễ đến đâu bác ơi nên mình mới đầu tư

Bác mua được giá tốt hơn mình, chắc do mình mua trung bình lên nhiều hơn bác hi hi

bắt đầu từ thời điểm có thông tin các dự án điện năng lượng là tôi đã nhắm. thiên thời sau đó là về mặt xuất nhập khẩu hàng chủ lực là thuỷ sản. Tôi chỉ để cho các bác trym thấy để đỡ kêu ca, ăn cổ tức và lãi ntn thì t+ bao nhiêu lần trong cái TT này sẽ có và khi nó nghỉ chân vài bữa thì kêu la định hướng xấu đủ kiểu

Giá cp ở VN cõn tuỳ vào anh lái bác ơi
Nhưng mình nghĩ bác Thuấn nếu muốn các tổ chức và bà con ủng hộ như bầu Đức ra sức kêu gọi sự ủng hộ của tổ chức, cổ đông thì bác nên chỉ đạo các anh lớn bỏ cách ngồi sòng xốc đĩa đi

Năm nay là năm của cp sản xuất, cp năng lượng

ASM hội chuẩn điều kiện thành siêu cp năm nay bác ơi

Bà con kêu ca là kêu ca về cách đánh ngồi sòng xốc đĩa, chứ không kêu ca về kinh doanh bác nhé!

Bà con kêu sao ASM có thua gì REE đâu mà thị giá thì 2x , REE 8x trong khi Ree êm hơn, ASM thì xốc đĩa , đạp đè giết bà con margin…tiền thì ai chẳng ham…nhưng có đáng thế không?

Mình thấy giá quan trọng nhất vẫn là chủ doanh nghiệp, nái muốn hoạt động phải thông qua chủ cty chứ kh họ kh thuận lợi để làm giá đâu bạn, quan trọng bác T muốn như thế nào thôi, mình nghĩ tầm cỡ như bác T bây giờ mà úp bô cổ đông kiếm mấy đồng thì tệ quá, giờ cty to thế bác muốn kiếm ít thì xào nhẹ cũng có mà, nhưng cổ lên phải có chỉnh thôi kh khác được.

1 Likes