AVHs

hôm nay chúng ta sẽ bưng bô chứ không ăn vạ nữa nhé các boác!!!

8 Likes

Em chào toàn thể các bác nha…
@TruongTamGia, @An_Danh, @CityHunter, @Diaochanno1 @Hoang_Dung_MAS, @Value77, @degiocuondi , @con_duong_xua_em_di,@Harchipro,@Chang-Chang, @DANANH, @2468, @nhadautuABC, @Hung_Quang @Ngoc_Anh1 @LanHuong @lancevancedance16
Chúc cả nhà AVH ngày mới mạnh khoẻ, vui tươi hú hú hú
Mạnh mẽ tiến zề bờ và ăn nần

12 Likes

em chào bác ChiPro!

4 Likes

Em chào Thài…

6 Likes

sao bác đéo chào bác @Khoa ???

5 Likes

Em chào bác @Khoa midas nha…

7 Likes

hố hố! Quan trên nay vô ca sớm nha mại! coi chừng nha mại!

7 Likes

Đâu có thài em tự ngoan khi thấy quan trên mà :)…giờ em ngoan zồi…

7 Likes

Chào các bác AVHs. Nay IDC lại xanh tím thôi

6 Likes

Lớp thài toàn học sinh cá biệt. Sao đỏ đi tuần suất. Hố hố

6 Likes

Ở bên Mẽo thị trường ck có trăm năm, nên có lẽ trình họ cao hơn xứ vịt. Này nhé ! Tesla chỉ có kì vọng tương lai ngon họ múc xúc húc bất chấp két quả kinh doanh lỗ, Tesla x1000 lần trước khi có lãi.
Ở xứ vịt những công ty trong giai đoạn đầu tư khởi nghiệp, mở rộng, nghiên cứu như Tesla, Amazon, shopee…khi lỗ hoặc chưa có lãi hay PE cao họ gọi là cổ đầu cơ. Còn VNM, HPG, HSG, NKG, VHM, VIC…và các cổ bank có lãi sẵn họ bu vào cộng trừ chỉ số và tung hô là cổ cơ bản, cổ đầu tư…nhưng toàn T+ nó sút.
A3 nghe mà buồn cười phụt mịa cả cơm. Cái thằng trồng cái cây nhỏ chưa ra quả ( giống công ty đang đầu tư mở rộng lợi nhuận chưa nhiều) họ chờ cây lớn ra quả bán là đầu cơ?? Còn lũ lười biếng mua luôn cái cây có sẵn quả giá cao để chờ T+ ăn chênh lệch giá là đầu tư??
Bên Mĩ chỉ cần có kì vọng tương lai khủng là cổ phiếu hay tài sản gì đều có thể tăng 30-100-1000 lần, thậm chí như Bit.coin nó chả có lợi nhuận gì, cổ tức gì, eps gì… tăng cả triệu lần đấy.
TRONG NHỮNG NĂM TỚI NGHỀ NÀO GIÀU NHẤT ? KÌ VỌNG LỚN NHÂT ??
VN trong vài năm tới sẽ xảy ra một cuộc khủng hoảng, vỡ trận các thành phố lớn, bởi tốc độ sắm oto chóng mặt. Mới 30 xe/1000 dân mà mọi ngả đường đã tắc tịt, vậy 300-500 xe như Thái lan, Malaysia, Sing… thì sao nhỉ, bay lên giời à ?? Tốc độ sắm oto thế này HN và TPHCM chỉ 2-3 năm tới nội bất xuất, ngoại bất nhập, cứng ngắc khỏi đi đâu.
Cổ đất Khu công nghiệp nó sẽ là siêu mỏ kim cương vì khan hiếm trong khi cầu vô tận, đất KCN sẽ lên nhanh tiệm cận và vượt trung tâm.
Chỉ ai hiểu và đi trước mới giàu, bọn dùng đồ thị với chỉ số vứt mẹ hết…Hố hố hố

12 Likes

hố hố…

6 Likes

Hố hố.

6 Likes

Anh em cứ canh giá đỏ mà xúc nhé. Giá xanh để lớp trưởng húp.

9 Likes

Thép giảm giá hết thời thì đã xảy ra dồi, ko cách nào cứu đc. Anh Long tiền mặt nhiều muốn sang bds KCN, nhưng lúc này bất đầu xin dự án thì những vị trí đẹp ven TPHCM và HN hay các nơi đắc địa như Long An, Bình Dương…ko còn, họ lấy hết rồi.
Bây giờ mới đi xin mới sẽ vừa lâu vừa xa, vừa chi phí tốn kém hơn đi thâu tóm dn sẵn đất KCN trên sàn như IDC hay CIG.
Hàng nghìn ha đất KCN ven TPHCM giờ muốn lấy lấy bầng niềm tin à ?? Long An, Bình Dương cũng thế… chỉ con đường ngắn nhất là thu gom thâu tóm, song song đó xin đc đâu thì xin, cũng phải 5-7 năm nữa mới xonh thủ tục để có hàng bán. kkkkk

10 Likes

Cmm, m cóp của t mà m k chào t.
Em hận anh ahuhuhu
:gun::gun::gun::gun::gun: t bắn m nha mại

10 Likes

Cổ nào A3 chọn cũng có dư địa x10x30 sẽ sớm lấy phong độ thôi. hố hố hố

6 Likes

IDC đã dc duyệt chủ trương đầu tư khoảng 2000 ha đất kcn gối đầu trong 5 năm tới, chắc sẽ tiết lộ trong 1 dhcd bất thường trong năm nay.

11 Likes

IDC không xuống đc nữa, có xuống cũng lên ngay, có hàng đâu mà giảm! kkkkk

8 Likes

Hố hố là hố hố…

6 Likes