AVHs

China bơm 5300 tỷ USD sấp tới là cả 2020-21 tầm 50% GDP. Vịt ngan mình chưa ra nổi , hậu quả sẽ mệt và cần nhiều thuốc.kkk

5 Likes

Sắp tới làm trong sạch ttck bán 2 giá tuồn ln ra bị tóm đấy. Yên tâm IDC ngon là ngon! kkkk

8 Likes

Sắp tới 2020-2021 là thế nào? Câu này của thài khó hiểu quá?

3 Likes

Tàu kinh tế nó mạnh gấp 10 vn mà dự kiến bơm 50% GDP còn chưa chắc đã ngon. Vịt ngan mình chủ quan quá. Quá chậm trễ đến khi bơm tháo cống ko vực đc. kkkkk

5 Likes

thài copy pass về sửa A7 thành A3, sửa DIG thành IDC thôi chớ thài có biết moẹ chi mô! hố hố hố

11 Likes

Thài nhận định chuẩn, em thấy tình hình các dn tư nhân dặt dẹo lắm, gói kích thích kt mới chưa đủ đô đâu mặc dù chưa giải ngân đồng nào, cần ít nhất 1 gói nữa, quan trọng nhất là cp đã đồng thuận thấy ttck là kênh huy động vốn rất quan trọng của nền kinh tế. Các dn phải vay Bank ls 12-15%/năm, nợ xấu thì lại đẩy rủi ro về VAMC. Bây h cần đẩy mạnh ttck phát triển để cp ko chịu cái rủi ro phải bảo lãnh Bank ko dc phá sản nữa. Các bác cũng mệt lắm rồi thài ạ. Vnindex lên 2200-2500 trong vài năm tới là ko có j phải bàn cãi.

8 Likes

Em chào bác @Harchipro @win-win thài A3 @TruongTamGia và mọi người nhé. Chúc các bác buổi sáng tốt lành, cả ngày phấn khởi :partying_face::partying_face::partying_face::partying_face:

7 Likes

hố hố

5 Likes

Hôm nay mình có thời gian nên hướng dẫn anh em cách để tài khoản xanh miên man nhé…

8 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Nếu A3 là anh Long HPG lúc này phải thâu tóm IDC, CIG thay vì đi xin dự án mới các vị trí đắc địa ko còn, phải đi xa lắc, chi phí còn nhiều hơn thâu tóm và thời gian cũng lâu hơn nhiều năm. Ví dụ như Long An, Thái Nguyên, Bắc Ninh hay Bình Dương cả nghìn ha giờ có lấy vào mắt.kkk

6 Likes

thài có dập khuôn quá ko thài

Em mà là anh Long em đưa cả AVHs vào HĐQT I đê cê sau khi mua…

5 Likes

image

5 Likes

mài giỏi thì copy pass về như thài xem có ai thả tym cho mài không? hố hố hố

5 Likes

Thài giỏi vãi nhái hố hố hố

4 Likes

Hố hố hố

nãy chừ đùa tí cho có không khí thôi

5 Likes

giờ thài bơm oxy thật đây

5 Likes