AVHs

Tim
Là cái nài nài :heart: :heart: :heart:

7 Likes

Thài tự mua chứ có vay bao giờ đâu mà dụ hay ép được thài

9 Likes

Mà mở room mà chưa biết cách xl nên lên đây tập tành trc nè,:slight_smile:

7 Likes

:scream:
Ông thài ổng chưa tất tay nè ae.
Ổng còn 5 cái tk tiết kiệm ở 5 bank nè
:scream:

7 Likes

Mày có năng khiếu đấy, queo căm tml nhé

7 Likes

Nhớ thêm muối vào nha mại

8 Likes

Thì Chang đã bảo hôm qua rùi còn đâu. Thài đâu có tất tay idc, tất tay idc là a ABC hoặc ô đạo hoy

6 Likes

T ở đây riết t k dám đi ra ngoài luôn. Lỡ vô gr nào khác cái ngta kêu ê có thèng avhs qua bú liếm kìa tụi m :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

9 Likes

Thêm nước mắm cốt mới đã mặn mà còn thơm, mlem mlem

2 Likes

Kệ miej nó chứ biết sao, đã gọi đoàn dự là phải có sai số :). Chúc idcers ngày đẹp giời viên mãn :slight_smile:

9 Likes

T cũng thương m :laughing::laughing::laughing:

8 Likes

Chào cả nhà AVHs…
Chúc nhà mình 1 ngày mạnh khoẻ và thành công…

9 Likes

Xl ko phải năng khiếu nha là sự tiếp thu và truyền đạt, xl mà là năng khiếu thì má phải có cuộc thi lun à,:slight_smile: cuộc thi xl cấp quốc gia

1 Likes

Tặng bạn nì :scream:

7 Likes

Mở pic làm thơ đi bác.
E thích thơ bác lắm :scream:

9 Likes

Em chào thài A3, em chào các bác đb. Em chúc sức khỏe các bác…chúc sức khỏe đội lái 3 sòng…chúc 1 ngày nắng đẹp ajh. Hôm nay em kính mời các bác xách vali lên tàu uống bia cùng đội lái ajh.

Em mời các bác thùng bia 333 :beer: :beer: :beer:

Sáng giờ các bác chào nhau 3 trang giấy rồi đấy ajh :rofl:

11 Likes

Đang chán lắm bác ạ, cả ngõ ngập nước, chả đi đâu được đây :joy: :joy: :joy:

10 Likes

Xin chào các bác ml buổi sáng, mở F ra toàn thấy các tml nhắc tên í ới, đúng là mỗi ngày 1 câu chuyện ở AVHs chúng ta =))

Nay mời các bác đứng xếp hàng ngay thẳng lối để cùng em khấn vái ông tổ IDC về 5xx
image
image

10 Likes

Mua thúng liền, thúng với ghe là đặc sản vài năm tới nha

3 Likes

Nay thị trường xanh đỏ kệ mie no zô đây chém gió với mấy thèn ml mới này zui hơn, cúng zái chi nữa sắp 5-5 rồi thế nào cũng cho ra đảo ăn tết rồi mới cho trôi zìa nha

2 Likes