AVHs

Hà Nội khó chèo thuyền lắm bác ạ, cái ngõ nhỏ tý, không quay đầu thuyền được luôn á
:joy: :joy: :joy:

4 Likes

Em tha thiết khẩn khoản kính mong bác @win-win gỡ cái hình đê mê ở trên đi ạ thì em mới dám kéo lên trên thả trym cho các bác ạ. huhu

8 Likes

Mài mới zô mà xem thường việc cúng vái là tau k hài lòng nhá. Đại diện ban bệ cúng kiếng của AVHs tau đề nghị mài phải thành tâm mỗi ngài trước 9h sáng khấn vái thì hôm đó mài mới k bị xui xẻo nha koan

9 Likes

Oh trong nam cái ngõ thế thì bảo là hẻm chuột, thôi tăng bác cái ống lặn,:slight_smile:

3 Likes

Nghe chán nhỉ.
E ở sg đây mà đi ngang mấy chỗ triều cường nhìn nhà của ng dân ngập cũng thấy thương :sob:

6 Likes

Thương Gió
Hí hí hí

5 Likes

Bác thầy cúng nhầm mâm r.
Hnay hết mùng 1 vẫn cho tụi iem ăn chay à :scream:

4 Likes

Ok ok, mới mua ít heo quay để tao để lên xíu 9h tao đem xuống ăn sáng đc chưa mày, lát đỏ tao zô chém gió chết mie à,;))

3 Likes

Gió cũng thương bé mây :smiling_face_with_three_hearts: :kissing_heart:

6 Likes

Thương lại Gió nè

6 Likes

Bản chất là ngày nào ăn gì cũng được, k phải cứ ngày chay mới ăn chay, còn ngày khác là ăn mặn. Ý nghĩa, IDC sẽ đi ngược thị trường, thị trường đỏ thì em nó xanh hoặc ngược lại. Em cúng em có ý nghĩa thâm sâu hết đó =))

5 Likes

Tiếp đi Gió. Hãy cho đám db ở đây thấy là chúng ta hiểu nhao :laughing:

7 Likes

Mài chém ai thì chém, thài A3 ở đây là vô đối, éo qua mặt đc thài đâu. Thài A3 muôn năm!!!

7 Likes

Chụt, gió lại thả tym cho bé mây tiếp nè :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

2 bay thương nhau thì đi ra chỗ xó khác mà thương nhá, sáng chưa cúng xong mà ăn cẩu lương cmnr

8 Likes

Ngập 1-2 ngày thì còn thấy vui vui, trẻ con nó còn ra vầy nước cơ…
Nhưng ngập cả tuần thì chả còn vui tẹo nào :joy: :joy: :joy:

8 Likes

Chúng ta hiểu và thương nhau đó mây :kissing_heart:

:rofl: :rofl: :joy:

8 Likes

Moahhh thương gió thêm tí nà

7 Likes

M ghen ăn tức ở hả thèng mặt sò. T táng cái dồi vô mặt là m ghiền luôn nha con

8 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

Trong mắt gió, mây là người mạnh mẽ vô cùng, bụi bặm cũng là mây, quan trọng là mây chứ không phải là ai khác.

:rofl: :joy:

8 Likes