Bà con cần tránh xa bọn chứng khoán APEC đa cấp nhé

Hàng loạt sai phạm, Chứng khoán APEC (APS) bị xử phạt hơn 400 triệu ngay trước Tết (cafef.vn)

các cổ liên quan APS, IDJ, API toàn là cổ rác, in giấy lấy tiền. Đặc biệt là F0 cần phải tránh xa ko mất tiền lùa gà.

1 Likes

giá thật của mấy chứng khoán kể trên chỉ đáng 2k/ cổ thôi.

họ APEC = rác rưởi vì lãnh đạo hô hào như đa cấp kinh sợ

Bác thớt nêu rõ lý do và bằng chứng để ae né với!

mình định việt, nhưng đang tết, sau tết mình sẽ liệt kê các dấu hiệu hàng rác họ apec.

hệ sinh thái apec ko phá sản mà giá của nó quá ảo, quá đắt so với giá trị thật, nó chỉ đáng vài k/ cổ thôi.

1 Likes

Chưa thuyết phục lắm

1 Likes

Trong họ apec thì tôi chỉ mua APS thôi, xét về kết quả kinh doanh so với nguồn vốn cty năm 2021 thì APS đạt kết quả rất cao, mức giá hiện giờ là rẻ so với nhiều mã cùng ngành. Tuy nhiên do nó phụ thuộc nhiều về tự doanh nên chưa thể đánh giá hết tiềm năng tăng trưởng giá trị cổ phiếu. Nhưng nếu nói giá trị chỉ đáng vài k như bạn nêu mà ko hề có căn cứ thì sai hoàn toàn.

Mấy con theo hst thì cũng dễ bị làm giá. Nhưng vừa rồi APS lướt CEO lãi 267 tỉ đấy ông ơi.

Muốn vào nhóm apec tìm hiểu thông rin thì vào địa chỉ nào vậy bác, hướng dẫn em với nha. Em đang muốn tìm hiểu kỹ hơn. Cảm ơn bác

Chuẩn luôn…bên APS có đội tự doanh đang rất nhạy bén với thị trường.

1 Likes

1 số điểm chính vắn tắt về aps:

1. aps là cty ck nhỏ vốn dk chỉ 800t. Nếu so với các ctck khác thì aps thua xa về vốn và thương hiệu. Kết quả: 90% doanh thu của aps là tự doanh. chỉ 3% doanh thu từ môi giới, (môi giới cho chính mình) tức là lượng khách hàng của aps rất ít. (20 tỷ doanh thu môi giới 2021, 1 năm mà ck bùng nổ, nếu so với ssi thì chưa bằng 1%. Rủi ro của aps là quá rõ khi aps chỉ đi bằng 1 chân, trong khi các cty ck hàng đầu có nguồn thu ổn định từ nhiều nguồn. …

2. aps là ctck duy nhất ở vn họp hdcd mà như đại hội đa cấp (google là ra)

3. aps là ctck mà lại cố tình làm trái luật và bị ubck phạt 300 triệu (google nhé)

4. chờ aps ra bctc 2021 tôi sẽ nhận xét tiếp về chất lượng lợi nhuận của aps, xem có thực chất ko .
    …còn tiếp

1 Likes
  1. Ban lãnh đạo hô gồng lãi lại thành gồng lỗ

Quân nó đầy trong này. Cảnh báo các bác không tham gia các hội nhóm trên Z A L O nhé. Mấy thằng mặt non chết. Tiền không có dám kêu làm đại điện cho anh em chất vấn lãnh đạo công ty

Năm ngoái tôi cũng ăn APS từ 13 lên 35. Bán rồi thấy nó lên 60 cũng hơi tiếc chút. Năm nay hy vọng ăn từ 27 lên 45. Khúc sau lên hay xuống cũng kệ thôi.

mổ xẻ bctc 2021 của aps: