Bà Loan cho rằng giá cổ phiếu QCG phải lên 100k-200k là hoàn toàn có căn cứ

, , ,

4x cũng ngon bác

Qcg sẽ sớm vượt mệnh thôi.

Qcg mục tiêu trc mắt là 18. Thấy rung lắc mà ăn T+ thì thua rồi

1 Likes

BĐS xanh mướt quá cả nhà ạ

Dự mệnh của bác là bao nhiêu :slight_smile:

Bạn phải đọc: Siêu phẩm có cửa tăng giá lên tới 22 lần = 2200%. Tôi hoàn toàn nghiêm túc! Sau MHC QCG tôi lại tìm ra siêu phẩm PTL có cửa tăng giá lên tới 22 lần (nghiêm túc), nghĩa là PTL còn tăng nhiều hơn so với MHC QCG rất nhiều

Chính tôi khai phá MHC QCG từ vùng giá đáy đấy nhé. Ai ăn được MHC QCG đừng phụ công của tôi nghiên cứu tìm tòi !!!

Ít nhất là vượt đỉnh cũ 24.

1 Likes

Hôm nay HQC tím mai có tím tiếp không cả nhà.

móe lúc chỉnh thì mỗi mình mình cmt mà tím vài phiên lại nhiều a e thế :)))) QCG VC7 là cặp song sát tới đây a e nhé :blush:

ngon, up

Hôm nay ngồi với một người anh thì mình xin thay đổi lại dự mệnh của QCG. 40 nhé bác. Nên mặc ai bán thì bán, rung lắc thế nào cũng kệ nhé. Chắc chắn sẽ có nhiều giai đoạn rung lắc mạnh, nhưng kiên nhẫn mới đạt đc thành quả lớn. Tôi với bác thử xem ai gặt hái đc lợi nhuận lớn hơn nhé.:grin:

1 Likes

Tôi luôn kì vọng QCG sẽ có giá 40 nhưng chưa biết ở thời điểm nào :smiley:
Đến thời điểm hiện tại những cái gì khủng nhất về QCG vẫn chưa có tin tức nếu bác có gì xin chia sẻ thêm

2 Likes

Nhiều nhóm nói chốt QCG

Tùy tham vọng của từng người mà. Chốt lãi cũng
ko có gì là sai cả.

Ai không mua nổi PTL thì tôi vẫn còn cổ phiếu khác cho các bạn đây!!!

ừ ngày 02.09 cũng đi nói câu này nè, Lanphân … đầu tư mà đi nghe đi ngóng ai kêu sao làm thế ha 3 :crazy_face:

Nhiều nhóm
Hô bạn hôm
Nay nên giờ nó sàn

Fl cũng ko có gì ngạc nhiên. Vì nay nhiều room hô chốt. Tiến đến cản 16 vào đúng phiên VNI dự chỉnh, cầu sẽ thấp do e dè chỉnh mà cung chốt lời thì nhiều hơn nên sẽ quay đầu giảm. Dẫn đến nhiều nhà đầu tư quăng dép chạy. Ko có cp nào mà lên 1 mạch ko chỉnh đc đâu. Cứ chỉnh, rũ thì sẽ chinh phục moics mới bền vững

Nhưng để ý mà xem, cột dư bán sàn vẫn đang giảm, cột khớp thanh khoản vẫn tăng khác mọi lần sàn nhé

100-200k lại đi bán 14.x.

1 Likes