Bà Loan cho rằng giá cổ phiếu QCG phải lên 100k-200k là hoàn toàn có căn cứ

, , ,

ngon, up

Hôm nay ngồi với một người anh thì mình xin thay đổi lại dự mệnh của QCG. 40 nhé bác. Nên mặc ai bán thì bán, rung lắc thế nào cũng kệ nhé. Chắc chắn sẽ có nhiều giai đoạn rung lắc mạnh, nhưng kiên nhẫn mới đạt đc thành quả lớn. Tôi với bác thử xem ai gặt hái đc lợi nhuận lớn hơn nhé.:grin:

1 Likes

Tôi luôn kì vọng QCG sẽ có giá 40 nhưng chưa biết ở thời điểm nào :smiley:
Đến thời điểm hiện tại những cái gì khủng nhất về QCG vẫn chưa có tin tức nếu bác có gì xin chia sẻ thêm

2 Likes

Nhiều nhóm nói chốt QCG

Tùy tham vọng của từng người mà. Chốt lãi cũng
ko có gì là sai cả.

Ai không mua nổi PTL thì tôi vẫn còn cổ phiếu khác cho các bạn đây!!!

ừ ngày 02.09 cũng đi nói câu này nè, Lanphân … đầu tư mà đi nghe đi ngóng ai kêu sao làm thế ha 3 :crazy_face:

Nhiều nhóm
Hô bạn hôm
Nay nên giờ nó sàn

Fl cũng ko có gì ngạc nhiên. Vì nay nhiều room hô chốt. Tiến đến cản 16 vào đúng phiên VNI dự chỉnh, cầu sẽ thấp do e dè chỉnh mà cung chốt lời thì nhiều hơn nên sẽ quay đầu giảm. Dẫn đến nhiều nhà đầu tư quăng dép chạy. Ko có cp nào mà lên 1 mạch ko chỉnh đc đâu. Cứ chỉnh, rũ thì sẽ chinh phục moics mới bền vững

Nhưng để ý mà xem, cột dư bán sàn vẫn đang giảm, cột khớp thanh khoản vẫn tăng khác mọi lần sàn nhé

100-200k lại đi bán 14.x.

1 Likes

Lái gom thêm hàng thôi, chất sàn bi nhiu bị hốt hết

1 Likes

Nói thật luôn mốc cản 16 tôi biết chắc chắn sẽ chỉnh nhưng ko nghĩ là sàn. Nhưng xác định ngay từ đầu rồi, chấp nhận trồi sụt lên xuống thì mới thu thành quả lớn đc. Mục tiêu của tôi ít nhất là 2x bởi vậy việc chỉnh rũ…là rất bình thường. Bác nào nay chốt lãi cũng ko sai, nhưng chốt xong chắc gì đã kiếm đc con nào ngon nữa, vào mới con khác giờ này cũng ngang với tiếp tục mạo hiểm cầm tiếp QCG.

Chỉnh lần này là cơ hội cho ai chưa có hàng. QCG lại chuẩn bị làm vòng mới.

1 Likes

Mai mà đạp thêm 1 cây sàn nữa là mua ngay để cuối phiên kéo lên vòng mới luôn

Bỏ con QCG này đi, ai ôm vùng giá 3.x thì an toàn ôm cứng, ai ôm từ mức 11.x thì có lãi cứ chốt. Ôm tiền canh con PTL, HD8 ngon hơn

1 Likes

ờ, zị hén

Tăng mạnh vậy, gần 20đ nhưng cả tam sàn đc 2 chục mã tím. QCG tím ngay khi VNI mới tăng 3đ. Mấy ai làm đc như nó. Hôm qua là cơ hội ngon cho ai ko có hàng.

1 Likes

Hôm nay qcg khoẻ quá nhỉ

Xanh 3 lai được rồi trong khi các con bất động sản đỏ

1 Likes