Bạch Thủ song mã AGG-IDC

Thấy anh em F247 phím toàn hàng ngon, chất xịn, cứ phím phát là chạy , Rộn ràng ăn bằng lần…/

Tặc tôi thấy hổ thẹn, nên có 2 mã AGG ( Bất động sản ) và IDC ( Khu công nghiệp )

Hàng Cực ngon, đã hội tụ đủ yếu tố

Duy nhất và bạch thủ .

Tóm tắt sơ lược

Về AGG

2021 đang bàn giao 2 dự án The Song và Sky89, tổng 2000 đơn vị sản phẩm . The Song ước tính 4300 tỷ doanh thủ và lợi nhuận 720 tỷ, Còn Sky89 ước tính 1330 tỷ doanh thu và 176 tỷ lợi nhuận

6 tháng 2 dự án trên gi nhận như sau : tồn kho của The Song tăng 400 tỷ lên 3000 tỷ, Còn Sy89 tăng 80 tỷ lên 957 tỷ , người mua trả trước tăng 613 tỷ lên 3200 tỷ. Như vậy khả năng AGG chưa gi nhận nhiều doanh thu từ hai dự án trên mà dồn vào 6 tháng cuối năm.

Trong xếp hạng người mua trả tiền trước ,AGG cực kỳ hiệu quả, người mua trả tiền trước xếp số 1 trong nhóm Bluechip BDS

Công ty sân sau liên quan đến chủ tịch AGG lại tiếp tục mua vào thêm ( lãnh đạo chỉ gom vào không bán , 1 kiểu điển hình DN ngon ), Vừa rôi lại mua thêm 3,5 triệu nâng tỷ lệ nắm giữ lên 42 %.

Về IDC

Mã này Tặc đã đề cập và khuyến nghị mua từ topic

Doanh thu chờ hạch toán còn hơn 5000 tỷ do cơ chế nhà nước phân bổ hàng năm, chuyển đổi sang tư nhân theo phương thức 1 lần thì sao đây–> khủng khiếp

Quỹ đất khổng lồ, quản lý khối tài sản hậu thoái vốn 3500 Ha, còn gần 1000 Ha sẵn sàng hạ tầng cho thuê. Tiếp tục nâng quỹ đất mới lên thêm 1000 ha vào năm 2022. Tập trung vào Châu Đức - Bà rịa vũng tàu. Sau đó là KCN tại Tiền Giang, và tiếp tục là Phú mỹ Giai đoạn 2 mở rộng.

Chủ mạnh là SSG thâu tóm, công ty sân sau của SSG liên tục mua gia tăng sở hữu, hiện lại mới đăng ký mua thêm 10 triệu…

Taczan

,
.
/
/

58 Likes

Một em BDS và 1 em BDS công nghiệp

22 Likes

dạ chào bác Tặc, cho em hóng với ạ

Em cũng hóng ạ

1 Likes

Em cũng hóng theo hihi