Bài này không đọc ae sẽ phải hối hận cả đời

CEO mà múc

6 Likes

CTI cũng siêu cổ phiếu đón đầu tư công, 3-4 mỏ đá lớn, thời gian khai thác đến sau 2030 ngay gần sân bay long thành và các dự án cao tốc bắc nam phía nam. Còn có 800ha đất KCN Long Thành ở đồng nai, nhiều dự án nhà ở xã hội lớn, đang mở rộng các cụm KCN… cổ phiếu thì siêu cô đặc, đầu tư lâu dài vào cổ này a A7 thấy sao ạ? Đồng Nai 9 tháng đầu năm dịch dã vẫn thu hút FDI vượt chỉ tiêu cả năm (nguồn: cafef), quá khủng.

1 Likes

Thầy cho trò hỏi giờ nên vào con dig hay ceo ạ. Xin thầy cho lời khuyên

Con nào cũng đc

5 Likes

GEX, SKH, SKV, GVR, IDC siêu ngon

image
CEO khả năng không tiềm năng bằng SCR được

1 Likes

Ân hận nhất không biết A7 để xúc l14 từ 2015,10 năm sau lại ân hận tiếp. :laughing:

1 Likes

Scr được ko thầy

Cứ mua 30% lấy vị thế. Khi nào chỉnh mua tiếp

Con VGV có nhiều đất ra phết. Công ty liên kết của nó là con VWS thì gọi là siêu đất vàng. Tuy chỉ có vốn điều lệ 36 tỷ nhưng VWS nắm giữ nhiều hecta đất ở Hà Nội, Bắc Ninh, Hưng Yên, ví dụ như miếng đất trụ sở rộng 650 m2 ở mặt phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

Vào đây nghe chú nói cháu mới thấy chú nhìn xa như thế nào , mong có duyên được theo chân chú . :grinning_face_with_smiling_eyes:

Anh A7 cho em xin nhận định mã TCH với ạ

Ckg múc ,trùm đất Kiên Giang .nhiều siêu dự án

Thầy nói luôn L14, hàng chủ lực, chủ CEO hay DRh nó chỉ hàng gia vị.

A7 ơi.vợ chồng em nuôi 3 đứa con nhỏ, dịch bệnh thất nghiệp 6 tháng nay rồi mà ko có việc làm. em bán nhà to mua nhà chung cư sập sệ,còn dư một ít tiền vào Dig hôm thứ sáu, Hy vọng kiếm được tí rau cháo nuôi mấy đứa nhỏ. Anh xem có mã nào chắc ăn nhất cho em mã. Em cầm nhà em chơi tất tay luôn ạ

3 Likes

Thầy ơi, con mới vào nghề. Nghe thầy nói khủng hoảng 3-5 năm lận luôn àk. Vậy là bất động sản tăng liên tiếp 3-5 năm ha thầy

Ksb tăng trưởng 3-5 năm. Mua giá nào cũng lời

Sông tiền, nhắm mắt mà múc là có ăn

Ceo với dig thôi

Like mạnh