Bạn định kỳ vọng gì vào L14 và “tổ lái” chứng khoán?

Đám ấy nhìn đời trong tư thế trồng cây chuối mà

Mình cũng chả hiểu đc, cụ chủ này có thù oán gì ko mà suốt ngày lập pic chê l14, dig, ceo.

Thực ra lập topic chê L14,DIG. CEO cũng chả sao. Có người phản biện cũng tốt mà. Tuy nhiên chủ topic chưa đủ tầm để bàn về BĐS cho nên cái đọng lại trong lòng người đọc chỉ là : kiếm danh

Chầu chực ăn xin kiếm cơm ấy mà, có gì mà không hiểu :joy:

Con 돼지

buônhg thì chít à, nồi cơm đấy lại dễ lùa gà[quote=“dang, post:207, topic:197905, full:true”]
L14 là ros phiên bản 2022. Tuy nhiên, điều đó không có nghĩa nó ko tăng giá. Vấn đề đội lái chưa buông
[/quote]

bđs

A đang mong giảm lắm ku à. Giảm cho vui mua đc nhiều

Thực sự ko hiểu luôn. Mình ôm dài mấy năm nay cùng doanh nghiệp thì chúng nó bảo cổ phiếu mình là đầu cơ. Còn nay mua, t3 t5 t7 bán thì chúng nó bảo là thông minh, là đầu tư??

Tôi để lại comment là muốn tham gia trò chơi tâm lý với các bạn. Các bạn còn thủ đoạn và lời chửi bới nào hay hơn không?

Đời chim lợn luôn có bài 1 không rep thì bảo sợ, trốn, ko đủ trình.
Rep xong đi làm việc thì bảo tâm lí chiến abc.
Sai lầm lớn nhất là Ảo tưởng vị trí của mình trong mắt người khác.
Bọn anh báo chú 1 câu bản lĩnh post 3 chữ cái đáng đầu tư lên, ngôiif p tích và time dự kiến hái quả. Hết.
Bản lĩnh lên

Này thằng ngu , mày càng chửi cổ bố càng tăng . Cần aloo bố cho mày tí cư ts

Thằng ngu cứ cắn mạnh vào bố cho tý cư t. Càng nghi ngờ cổ càng tăng mạnh . Đất 1 năm cứ tăng 50 % bố mày chấp cả họ mày sủa , cắn , mút cư t , anh thưởng cả họ hàng nhà máy 1 xe 18 tấn c ứt bò

Đất cứ tăng 1 năm 50 % mà chú lại đỉ dìm cổ bds chứng tỏ chú là chùm ngu . Bao nhiêu cái ngu của thiên hạ chú ôm hết…ngu như bò con ạ …

có 36 vụ dấu hiệu làm giá chứng khoán đã chuyển cho c/a rồi, chờ xem 1 số em… lên đĩa. có khi có ông e a7.

Đất cứ tăng 1 năm 50 % mà chú lại đỉ dìm cổ bds chứng tỏ chú là chùm ngu . Bao nhiêu cái ngu của thiên hạ chú ôm hết…ngu như bò con ạ …l14 nó có 3 khu đô thị nhé

may dốt lắm. GPMB là nhà nước đứng ra gpmb, sau đó sẽ có đơn giá tiền sử dụng đất và tiền nghĩa vụ tài chính đối với doanh nghiệp. L14 nhà mày có móc mắt ra tiền mà làm. moi đâu ra. mày xem lão 7 đi khoe dự án NMP này bao nhiêu năm rồi, sắp tới khả năng 99% sẽ bị thu hồi đấy, còn mày còn tao ngồi đấy mà xem,

Cái mày nói tao lại ko biết ah, thì mày phải bỏ tiền ra mua lại đất nn với đơn giá thấp để mày làm chứ sao, ai cho ko đất mày làm, kkk, tao đang nói mày sủa um lên là bao năm ko đền bù dc j, dự án treo này nọ, người ta đang cùng NN từng bước thực hiện đúng pl, quy trình, DN làm phần nào, NN làm phần nào, mày ko đầu tư lâu dài với dn, mày ko kiên nhẫn dc đòi giàu nhanh ah, kkk, còn mày hù NN thu hồi dự án lại thì tao biết trình kém rồi, kkkk, lại ko rỉa thêm cho mày tt nào nữa, hù trẻ con, cười ỉa, kkkk

Sao, tranh luận tiếp đi nào, tao thấy mày cũng có tí kiến thức để chém gió đó, tranh luận, ăn nói chợ búa tí cũng dc nhưng ra vấn đề tao thích, thẳng, thô mà thật, ko giống thằng chủ pic câu từ trau chuốt, văn chương, khua môi múa mép, bọn đó mới là loại ko đáng tin ở xh này.

dấm dớ, nhà nước rao giá rẻ cho L14 để đi tù à, thất thoát tài sản nhà nước, mày cứ đợi rồi xem, không có 2-3k tỷ có làm bằng mồm