Bạn phải đọc: Siêu phẩm có cửa tăng giá lên tới 22 lần = 2200%. Tôi hoàn toàn nghiêm túc!

, , , , , , , , ,

Ok. Bác cứ để ý rồi sẽ thấy chính các vị khách vào cà khịa lại thường lẻn lên tàu sớm nhất kakaka

Quý lại bỏ rơi TNT, TTH, TSC rồi ah

Bỏ yếu mua mạnh là đương nhiên. Bỏ con dư địa tăng 50% để mua con dư địa tăng trên 500% là đương nhiên.

PTL rồi sẽ tăng 10 lần tôi chẳng có gì ngạc nhiên

1 Likes

chuẩn không nhẽ ôm đến chết kkk

Thực tế TNT và TTH đều tăng 50% từ giá tôi báo mua rồi và tôi không lập topic về chúng nó vì tôi không kì vọng nhiều

1 Likes

Những cổ phiếu mà tôi kì vọng ăn nhiều lần thì đều có topic như QCG MHC và bây giờ là PTL giá đang vùng đáy chân sóng

QCG MHC đã tăng gần 300% từ giá mua rồi

Bao giờ mới hết lỗ lũy kế đây Quý ơi.

bác quan tâm cái trọng yếu đi: GAME THÂU TÓM ĐỔI CHỦ, TÁI CẤU TRÚC DỒN DỰ ÁN CHO PTL HOÁ RỒNG !!! Đa số quan tâm mấy cái ngoài lề không quan trọng nên mất ăn siêu cổ. MHC QCG toàn lỗ nhưng tiềm năng nó lớn cứ lao lên

1 Likes

con này đợt rồi em có mua từ giá 3 - ăn đc cây trần em bán - lúc nó mới chuẩn bị chào bán cho cổ đông - lâu rồi k ngó tới em nó

nhìn ngắn thế thì chịu. Người ta bảo siêu cổ kén anh hùng là vậy. Cổ phiếu tiềm năng tăng giá 10-20 lần mà bạn chỉ ăn được một vài cây trần :slight_smile:

om cả nửa năm mà nhích lên tẹo thì cũng ốm ng bác ạ…ai bẩu em ngắn hay dài thì em cũng chịu :rofl: - nhưng giờ thì giá nó vẫn đẹp đó - tiền sử lái động kinh kéo trần liên tọi

Game PTL Quý 3-Quý 4 năm nay mới set up xong nha bạn

Game đổi chủ tôi thấy tin đồn rồi, có sở cứ chính xác hơn ko Ad?

Đồn gì nữa nhóm Đất Xanh nắm hơn 82% công ty rồi

chứng cứ đâu? QĐ đâu? :slight_smile:

1 Likes

Ờ. Đúng là thành viên mới F0 bây giờ còn hỏi chứng cứ đâu kakaka

1 Likes

bác pr mạnh thế k ai múc đc hàng luôn dồi :rofl:

Thực ra nói mình PR vừa đúng mà vừa không đúng. MHC QCG cũng thế mình toàn đưa thông tin chính thống.

Giá PTL vùng này đáy thôi. Thực tế như vậy mà

cảm ơn bác nhé