Bánh vẽ HAG và nấm mồ tập thể chôn cổ đông khi VNI lên 132x

VNI đang 11xx nhưng hãy nhìn vol có thấy nó đang ngang với đoạn VNI 14xx-15xx không? Ăn được thì té đi đừng có cố

Té càng nhiều càng tốt nhé. Mình cài ứng dụng rồi, cứ Hag thủng về 10 là mình hốt ủng hộ à. Đầu tư dài hạn nên giữ tiền mặt và chờ điểm vô. Giá 10 hôm chừ chờ cũng hoi lâu. Hôm qua thấy thủng 1100 điểm tương ăn mừng ai ngờ nó vọt lên 13 buồn thật. Chắc phải tiếp tục chờ vậy.

Nó mà vào chu kì rơi thì 40%/tháng là cũng có nhé. B đặt giá 10 là hỏng đấy. Sau đợt rơi có đợt hồi để rơi tiếp, canh đợt hồi mua vào ăn xong té thôi

em này cẩn thận là tốt mà theo em Hag là bánh vẽ ah?ndt họ ko có ngu đâu em,họ theo dõi báo cáo hàng tháng về dthu lãi đó e,có kiểm toán big 4 kiểm chứ ko phải chơi đâu.Mà nhìn cách e viết văn a thấy e có vẽ ghen ăn tức ở á,mong là a nói sai

1.5 tỉ nó còn thổi lên đc 4300 tỉ vốn hóa thì đừng có tin quá vào dăm 3 cái kiểm toán.

Con hag này định giá xông xênh thì 10k, ko thì chỉ 5k, mà đức nổ bơm ko lâu đâu chỉ hết năm là nó rơi trở lại

6k hết cỡ

chim lợn này nổi lên thì hag đen lắm đây, trước đó là dig, ae hager nên chốt lãi đi

dạo này chắc ế khách quá phải không Trang lỗ… HAG của anh nó còn phi lên 20 nhé…

Thôi thứ hai tất toán cho chắc, thấy đang like trearm vụ thăm trại gà, cứ gì cũng ăn chuối, nghe chập giờ bắt đầu thấy chối tay rồi đó. Đặt cảnh báo giá 9.5 vào lại.

Chúng nó làm gì thị kêh chúng nó. Cứ kéo lên 3x là a cho 1 búa vào đầu thu tiền về là xong :rofl:

Em mơ về 20 ôi dòi ơi thấy mà sướng rân mà thiệt giá đó chắc trong tầm tay. Đặt nửa tài sản vào Tay Bác Đức

Con hag này tin tốt bơm ra liên tục mà giá cổ phiếu không tăng nổi, cứ xà quần 13,14 để phân phối. Trường money: quy giá hiện tại cho tương lai. Trận này trường money ăn con hag cũng ngập mồm còn tham muốn ăn trên cao nữa.

Cảnh báo hag siêu úp bo siêu lùa gà nhé , hồi chạy ngay đi , ai ôm mất tết đấy

Chắc phải cỡ 18,20 mới quay đầu. Giá đó úp là tê nhất. Kỳ vọng nó vượt doanh thu, lọi nhuận thì ok

Giá đó có bị úp cũng không đắng lắm vì nếu nó làm ăn tốt. Trả nợ thành công. Nên nhớ số nợ còn 14ngàn tỷ gì đó. 5 năm qua đã xử lý được 1 tỷ đô đây. Nên cơ bản không giống Q lừa FLC

HAG vốn hoá 13k tỷ gần bằng với LPB 19k tỷ còn đòi lên nữa thì phải xem xét

2 Likes

Hag thì ghê lắm, đức có biệt danh đức nổ, còn trường money có tiền sử úp bô. Bài học bán phân bò lãi 1 tỷ/ ngày vẫn còn đó

Nhờ e Thuytrang CL để HAG về 10 cái nhé

Các OAXH chỉ tiết lộ, sau game phrl sẽ endgame.