Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

Không đúng đâu

Thông tin về mã đó ai cũng biết, nhưng mọi người đọc xong lại cho trôi đi

Như mình thì thấy ở đó có tiền

Trước cty chứng khoán mình làm, cả cty hay nói đùa là mình có tố chất của một loài sói săn mồi, mình rất tự ái vì nghĩ họ nói đểu mình - sói là loài gian ác

Nhưng qua thời gian mình thấy hình như họ nói đúng

Cứ thị trường có xiền là chân tay lại táy máy

11 Likes

Mình nể bạn là đi làm bên Âu mà tiết kiệm lương mua từng cổ phiếu

Nó thể hiện bạn là người kiên trì, có tố chất đầu tư và đam mê công nghệ

4 Likes

Mình chỉ tư vấn, hoạch định chiến lược và bơm vốn thôi

Còn làm trực tiếp là người khác

Hì hì

3 Likes

Kính gửi anh @vn_otc
Đọc những bài phân tích của anh thật sâu sắc. Chúng ta đã tốn rất nhiều thời gian, công sức bà tiền bạc để xây dựng nên những thương hiệu mang tầm vóc quốc gia. Nhưng lại dễ dàng để rơi nó vào tay của nước ngoài ngay trên đất của chúng ta. Cuộc chiến thương hiệu trong kỷ nguyên số này là cuộc chiến mang tính sống còn. Đúng như anh nói, phải bảo vệ thương hiệu như bảo vệ lãnh thổ quốc gia. Đây chính là biên giới mềm mà nhiều nước đã đặt ra. Tuy nhiên, ở ta vẫn có phần xem nhẹ. Đó cũng là lý do mà hàng hóa của chúng ta khi ra thị trường bên ngoài, chưa có chỗ đứng vững mạnh!

5 Likes

E đoán 1 phải k bác :grinning_face_with_smiling_eyes:.

Vậy là cụ thuộc vào sáng lập,ủng hộ trầm thì cũng là ủng hộ cụ thôi,cụ khiêm nhường quá.

1 Likes

tôi thấy bác k ăn được tý nào rồi đi chửi à, mọn lắm
Nhìn phiến diện thực sự
Nhìn lại Ngày xưa L70 nó đánh cổ sản xuất thế nào
Đầu tư lấy lợi nhuận là tiêu chí đầu tiên và quan trọng nhất rồi mới để ý đến những thứ khác, không có cái đó mọi thứ nói ra chả có nghĩa lý gì. Trừ khi bác tầm cỡ như bác Vượng, Như bác Long

Vấn đề bố đúng thì bố làm Vua.
Mày ôm VNM 20 năm thu hồi 1 lần vốn thì tiền nhóm lò.

18 Likes

ôm cái mộng như vinaxuki rồi vứt xó một đống sắt vụn
Đánh chứng chỉ thích mộng mơ mà k để ý lãi lỗ thì nên chuyển nghề nghệ sĩ

2 Likes

Cái tôi chửi không liên quan đến việc ăn được hay không ăn được. Bác đọc lại để hiểu đúng hơn. Tôi chơi chứng không kiêng cổ, không kiêng ngành. Có ăn, có thua. Tính từng quý một chưa bao giờ lỗ.
Dù tầm vóc chúng ta không bằng bác Vượng, bác Long. Nhưng phải liêm chính.

3 Likes

M thì sản xuất đc cái con cac gì, chuẩn bị còn đống sắt vụn với cái quần sả lọt thôi kk
image

Bố thằng ngu, chóp nó càng ôm nhiều đất, ra chính sách thắt chặt BDS thì chóp tự bóp dái mình à, ngu còn cứ tỏ ra nguy hiểm. Mày sang Hàn xem cỡ mày không mua nổi M2 đất bên Hàn đâu việc đất nước phát triển và giá đất tăng là song hành, còn mày thích đất rẻ sang Phi châu mà sống

2 Likes

Đề nghị các bác tôn trọng topic và những người đang theo dõi pic này. Mình toàn người lớn ở đây nên mọi phát ngôn cần kìm chế.

4 Likes

VNM cũng đáy rồi nhưng k ăn được nhiều đâu A7, món này dành cho tay to thôi
Hàng ngon nhất bây giờ là hàng đầu cơ giấy lộn, cổ đất của cụ thứ hai nhưng vừa miếng nhiều người và có giá trị sờ mó được

2 Likes

Xin lỗi bác @vn_otc!

Tự dưng lôi A7 và những người bạn vào làm gì vậy :sob::sob::sob:

2 Likes

tự đọc lại suy nghĩ nhé. tôi dừng ở đây
Thân!

MBB phải không ạ

12 Likes

Đừng cố chống lại thiên thời
Ngồi mà cãi thì thằng khác tk xxxxx lần