Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

5 Likes

Báo xịn đây

2 Likes

Hết văn rồi😐

1 Likes

Định giấu quả tin để thứ 2 ăn cây trần bđs nữa

Nhưng thôi

Tin ra thì chạy trước, chúc các bạn ở lại với anh A7

4 Likes

Ok b

Như này còn chơi cổ bất động sản gì nữa

2 Likes

Vào đây đọc mù mắt luôn, nhìn lại mình 22 tuổi đầu vẫn còn nhìn đời bằng con mắt màu Hồng :frowning: bái phục những kiến thức cao siêu của các bác

tin này tháng 9 rồi nhỉ ?

Ok, cãi đứa ngu ko làm mình thông minh lên. Để TT dạy. KHÀ KHÀ

Có hai người đang tranh cãi nhau rất kịch liệt. Một người nói: 4 x 4 = 16. Một người nói: 4 x 4 = 17

Cả hai không ai chịu nhịn ai, cứ cãi qua cãi lại mà chẳng bất phân thắng bại nên bèn lôi nhau lên quan huyện phân giải.

Nghe xong câu chuyện, quan huyện phán:

• Người nói 4 x 4 = 17 được thả cho về nhà!

• Còn thằng nói 4 x 4 = 16 ở lại, và lôi ra ngoài đánh 50 hèo cho bớt ngu đi!

Người nói 4 x 4 = 17 hí hửng đi về nhà, còn người kia sau khi bị đánh 50 hèo xong vẫn ấm ức liền vào hỏi quan huyện:

• Tại sao con nói đúng mà quan vẫn cứ đánh con?

Quan huyện nói:

Cái tội của mày rất lớn con à, đó là vì mày biết 4 x 4 = 16 là đúng mà vẫn đi cãi nhau với một thằng ngu. Đã biết nó ngu mà lại tốn thời gian vì một đứa ngu, cố chấp như mày nên bị đánh là phải. Còn thằng ngu kia ta thả nó về xã hội để xã hội dạy cho nó thấy là nó ngu như thế nào, còn mày có nói đến thế nào đi chăng nữa nó vẫn không khôn ra được đâu.

3 Likes

[quote=“SGA8, post:619, topic:60137, full:true”]
tin này tháng 9 rồi nhỉ ?
[/quo

Giờ xả hàng khó nhỉ

1 Likes

Còn võ nào nữa không đem ra đi
Khà khà
1 điểm về chỗ, về đi học lại cho tử tế nhé

Spam nhiều vào để F0 họ biết

Quay lại trang 1 của píc mà xem

1 Likes

Giờ có cả đa cấp ck nữa hả

Sắp tới cp sẽ thanh tra một loạt dự án bđs nhé

Cãi lệnh thiên triều ?

2 Likes

Bác trả lời chẳng Liên quan. Thôi, bye bác. Em tưởng bác là người quân tử nên mới vào. Lướt xem cách bác sân si tận óc nhưng cover khống chế. Em cá thứ 2 bác không có cổ bds để bán. Còn nếu Quả tình thứ 2 bác show lệnh thật ( không pts vì em nhìn là biết thật hay không), thì xem như bác vẫn còn phần quân tử. Ở diễn đàn này ai thật ai ảo, ai tốt bụng ai chim lợn ai bìm bịp thì còn chưa biết. Nhưng Nói thiệt bác, em tới đây thấy cần cáo biệt roài. Nhưng t2 em vẫn vào xin xem lệnh bán Cổ bds của đại gia như bác. G9 bác và chúc Bác đầu Tư thành công.

3 Likes

Thật ra là giờ t ko biết ở forum F247 có mod hay admin không nữa? Toàn những từ ngữ thô tục quăng lên nhằm miệt thị người khác, chả khác làm vấy bẩn một group cộng đồng đầu tư tiền tỷ.

5 Likes

Đang đọc cái tin này, ko để bạn viết gì đâu

3 Likes

Đủ trình đánh xuống mã bất động sản Hxx ko

Lái nó phải cứng như thế

Khà khà

2 Likes

E chỉ tham gia một ý ko phải tự nhiên căn cước công dân làm gấp vậy, liên quan nhiều thứ hay hay sau đó ko tiện nói ra. Góp vui tí, các bác tranh luận thôi làm gì căng thế.

11 Likes