Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

Để chốt hạ sẽ có bài viết về định giá ảo của các cty bất động sản

Công ty có cái dự án mà 15 năm chưa hoàn thiện thủ tục pháp lý mà dụ được F0 đẩy giá trần

Bình tĩnh, để A7 lùa thêm gà

Người nuôi gà chưa chắc đã ăn được nhiều thịt gà

7 Likes

Em hỏi tiếp là thu nhập của người vn tăng, rồi còn bơm tiền của chính phủ
Liệu việc đánh thuế có si nhê hay không với tỷ suất bơm tiền

1 Likes

Em lại nhớ đến bài học muốn cất lưới thì phải tạo cá để cất!

1 Likes

Để pic khác trao đổi, pic này đang hot để dành cho đội A7

Chôn chung 1 lỗ

4 Likes

Ông thớt cứ để Pic này nhé; để a e Bds ăn lồi mồm xong vào nó chửi cho mới nhục

Bạn cứ nhìn 1 bầy cừu, bình thường rất đi theo đoàn, trật tự theo sự điều khiển của người chăn cừu

Nhưng chỉ cần có tiếng sói vọng từ xa thì cả đoàn chạy toán loạn, nó húc cả người chăn cừu để chạy

Hì hì

9 Likes

Thế em hỏi thật, bác có chăn cừu VNM không??? hi hi, e ko bênh anh cả anh hai chị ba chị bốn nha.

Thứ 2 soi bảng điện tử nhé

Tớ phang lệnh 300 k giá trần mã bất động sản

Mở đầu mã đó là chữ H

Mới được 1 trần, nhưng thôi , A7 nó làm hỏng game rồi

Tớ ăn non vậy

Hì hì

4 Likes

Tung giá đất ảo

Rất nhiều cò đất biết cách thổi giá đất nền gấp 6 – 8 lần so với giá thị trường hiện tại, làm khách hàng thực sự phải bỏ một số tiền “khá” để chi cho thị phần BĐS. Họ phô trương về những tiện ích hay những bức vẽ năm sao, làm cho khách hàng dễ bị hoa mắt bởi những viễn cảnh không hề có. Cứ như thế, khách hàng dễ dàng bị cò đất dắt mũi mà quên rằng, quan trọng nhất vẫn là phải đi thực tế để thẩm định và kiểm tra năng lực của dự án. Từ đó, rút ra cho mình những kết luận và có được một quyết định đầu tư hiệu quả hơn.

4 Likes

Đã ăn cổ đất gần x2 , nhưng đất càng thổi dân càng nghèo và khó tiếp cận.

3 Likes

May quá. Tôi không ôm mã nào có chữ H, do húy kị tên người yêu cũ :slight_smile:

Đùa chứ cá nhân mình nghĩ thảo luận cho vui và cùng học hỏi thôi. Để cảm xúc ảnh hưởng đến quyết định đầu tư thì ko nên. Anyway, quyết định là của bác. Have fun :slight_smile:

Hiệu ứng đàn cừu ko đùa được

An toàn là trên hết

Định làm 3 cây trần, nhưng thôi, 2 cây cũng được

Hì hì

Hàng bơm thổi lúc thoát sàn cũng ko kịp

4 Likes

Mình dư tuần sau dòng đầu tư công , ĐÁ XD vào sóng thần,
Nhóm A7 tuyên bố bắt đầu sóng KSB tuần sau đó bác !
KSB lead các em đá XD bay nhỉ? Hihi

Về bđs và đầu tư tài chính thì NDN mới khởi động ở chân sóng,
NDN dành cho các bác trễ tàu sóng thần bds và đầu tư tài chính ! Hihi

Có nhưng loại tài sản không mang giá trị ứng dụng gì cho xã hội , nó chỉ phù hợp 1 khoảng time nhất định để tiền trú ngụ tránh lạm phát tăng quá cao.Khi hết lạm phát nó lại về với giá trị thật của nó.

2 Likes

Bất động sản cuối sóng 5 rồi.

5 Likes

Em đồng ý với chủ thớt ở luận điểm ủng hộ ngành sản xuất nhất là nông nghiệp nhưng hiện tại ngành sản xuất ở việt nam cực manh mún. các ông chủ chưa đủ tầm để đưa ngành sx việt nam đi xa dc… Ở trong xã hội mà nhà nhà có tiền xíu là đi ôm đất thì đó là xu hướng của xã hội… A7 gọi đó là thiên thời… Bác xuôi theo thời thì bác sống bác chống thời nhẹ thì sứt đầu mẻ trán nặng thì nhảy cầu tự tử… Tàm nhìn của a7 vẫn luôn thực dụng và đỉnh cao như vậy… Ko ton hót lãnh đạo… Không phản bội anh em cá nhân em rất thích sản xuất nhưng dòng tiền đang tìm cách trú ẩn trước bão lạm phát nên em theo…quân tư nương theo thời mà sông bác á…tư duy A7 người thường không thể hiểu hết đâu

1 Likes

Mua đua ce mãi cũng rất nguy hiểm nên các em bđs tăng nóng tích luỹ tí thì tốt hơn!

Vì thế mình mới tuyến cử NDN cho dòng bđs + đầu tư tải chính do 2 dòng này phi nước đại ma NDN mới khởi động giống TCH !

IPA đầu tư tải chính phi x10 rồi
Bđs thì phi x n lần

NDN và TCH mới bắt đầu thôi…thị trường luôn có những em lagger cho dòng tiền đến muộn mà bác ơi

Mỗi người 1 tư duy.1 người thì phù hợp với 5% dân số , 1 người nhìn cho 95% số còn lại.Cãi nhau làm gì cho mệt

1 Likes