Bảo vật duy nhất có thể khắc chế được thuật toán AI trong chứng khoán

AI đã được áp dụng vào chứng khoán trên thế giới gần 30 năm. Họ giấu kín việc đó như 1 vũ khí bí mật để chiến thắng thị trường

Việt nam, thời gian gần đây AI mới được nhắc đến nhiều và nhìn trên bảng điện tử thì thấy giá cổ phiếu nhảy múa khá giống các thuật toán AI

AI đã loại bỏ được các kiểu lái truyền thống như có tin nội bộ, lập hội nhóm PR cổ phiếu rác.

Nhìn các cổ phiếu rác gần như không có dòng tiền nếu không tự quay tay hoặc rang lạc

AI hiện tại quá thông minh, dần sẽ thấy thế con người để trading.

Đối với các cổ phiếu tốt, AI đánh bại các chỉ báo kỹ thuật và phân tích cơ bản, càng đếm sóng thì càng lỗ nặng, càng phân tích FA thì càng nhanh cháy TK

Gần 3 tháng nay chỉ nhà đầu tư mua cổ tốt rồi đóng bảng thì có lãi, những ai nhảy nhót toàn lỗ kép. AI đang vượt quá xa trí tuệ con người

Cuộc chơi càng ngày càng khốc liệt trên phạm vi toàn cầu, TTCK Việt Nam rất cần 1 thuật toán để đủ khả năng chống đỡ được thế hệ AI mới của các quỹ ngoại.

Câu trả lời đã có, chúng ta cần mang được bảo vật quốc gia, trống đồng sông đà đang lưu lạc bên Pháp trở về Việt Nam.

Khi hợp nhất trống đồng Ngọc Lũ, Hoàng Hạ, Cổ Loa, Sông đà trong không gian 4 chiều thì ta sẽ có thuật toán bất khả chiến bại, đủ làm cho các cái đầu nóng tài phiệt nguội lạnh mà không cần sử dụng các công cụ hành chính

Hình ảnh trống đồng Sông đà đang lưu lạc bên Pháp
IMG_1711630059850_1711630332806

4 Likes

Hi a vnotc. A xuất hiện lại có biến rồi

Haha. Lâu lắm mới lại thấy bác. @vn_otc

2 Likes

Thứ nhất nick clone

Thứ 2 tớ cố tình ngáo mà

Khà

Không có biến gì đâu, chỉ là thấy có mấy bài báo nước ngoài nói trống đồng sông đà bị sản xuất lỗi, nên chia khoảng cách 18 con chim lạc không đều nên người Việt cổ cho thêm 2 con chim bé vào cho đủ

Thấy ức chế quá viết tý cho vui

@SuperModerator xử lý nick này, xem IP rồi khoá luôn IP, vì có thể họ là người của diễn đàn khác cố tình phá để F247 ko phát triển được

2 Likes

E cũng nói vui vậy thôi. Tt nó ntn kệ nó. Dạo này a kp lên f trỏ lênnhamf chán. A xh thấy f phấn chấn hơn

F247 cần xử lý dứt điểm tình trạng nick ảo chửi bới thì mới thu hút được thành viên

F247 chỉ cần cài plugin theo dõi IP rồi khoá luôn IP đó thì nghiêm ngay

Bạn đầu mới ra có thể cần những nick đó để tạo lưu lượng ảo truy cập, nhưng khi phát triển thì phải diệt tận gốc, chặn IP là hết láo ngay

1 Likes

Lên trống, lên chiên. Việt Nam hào hùng!

1 Likes

Thế mai đua lệnh à

ê ông bạn hờ lâu lắm mới thấy

mai nà đỉnh hay đáy đây?

Full hết rồi bác. Bác xuất hiện thì gió đông tới rồi!

Mà hỏi thật anh em có biết không gian 4 chiều không đấy

1 Likes

Hông bác

1 Likes

Web nào bác cho mình link

Ơ vk cũ vào đây chơi cái đê? :grinning:

1 Likes

Ck cũ hôm nay có nhã hứng đi lang thang cơ đấy :grin:

2 Likes

Anh vừa đi lang thang gẹo gái vk cũ ạ

dạo này nhìn ae cho ra cho vào mà thương. toàn cướp cò à!

1 Likes

Thì mỗi người mỗi góc nhìn mà cụ :slight_smile:

Ck ơi năm nay mua xong rồi nằm im như năm ngoái được ko ạ em ko biết lướt sóng à :joy:

3 Likes