Bắt đáy 1160- Tập trung bắt đáy, cơ cấu danh mục

, , , , , , ,

Giằng co, rụng tiếp rồi bật, hàng cơ bản lên thôi

Sao hôm trước em thấy bác lập topic nói xác lập đáy trung hạn cơ mà nhỉ (khi VNI 1250-1280 gì đó)

2 Likes

Thị trường liệu đã tạo đáy? Sau rất nhiều lần bắt đáy thành công! liệu lần này Tín hiệu Chứng khoán theo dõi các NHÀ ĐẦU TƯ LỚN có tiếp tục cho tín hiệu chính xác?
Miễn phí sử dụng phần mềm dành cho NĐT tại TCBS, VPS, MBS, SSI !

1 Likes

tôi theo bên này lâu rồi cụ, tôi bảo admin bên kia ảo chứ bảo cụ ảo đâu. Tôi tham khảo bài viết của cụ thôi chứ có chê bai gì cụ đâu. welcom.

1 Likes

OK bác ơi, admin nó thấy Chuối hô anh em bắt đáy, thấy chữ ký Chuối để số điện thoại, nó đóng toppic khóa nick 1 tuần luôn.

Cụ đọc lại tại đây, VNI về lại xác nhận lại vòng lên thôi.
Những nhóm hàng Chuối chia sẻ đầu tư vẫn vậy, duy trì quan điểm nhé

Thiên hạ xanh up mạnh, chứng Vịt phản ứng chậm nhỉ

idi (anv) pet vci hdg! Mai hoảng loạn nữa là đẹp. Chuối cho ý kiến

1 Likes

Đồng ý, sẽ đưa về loanh quanh đáy cũ rồi mới cho hồi.

1 Likes

Nhúng cái là mai ace sợ chạy gần hết, lúc đó mua dc

1 Likes

Cứ về thẳng 1000 rồ rồi đánh lên lại là ngon nhất. Cứ dập dìu mãi cũng mệt. Từ 1500 về 1160 rồi chắc sốc gì nữa. Có về 800 cứ để về.

1 Likes

Mình nghĩ MOD thấy Chuối phán sai nhiều quá, muốn ngăn Chuối phán nữa để ko làm ảnh hưởng đến các thành viên khác

1 Likes

có rủi ro ko bác

1 Likes

Thế bác có theo bắt đáy hàng Chuối khuyến nghị không?
Chuối chỉ hô mua khi có điểm mua, còn lại chỉ là chi sẻ các dòng/ mã mạnh mà Chuối thấy.
Tin là bác cũng canh sắn hàng Chuối chia sẻ, bác cũng bám sát kn của Chuối từng ngày.
Chúc bác thành công.

Cơ cấu lại gần xong rồi

1 Likes

Cứ canh vùng mua khuyến nghị mà múc nắm.

Chúc mừng bác, có danh mụa hàng ok giá tốt là cơ cấu.
Dòng tiền vào mạnh là theo thôi.
Đêm qua DJ chỉnh kìm đà phục hồi VNI.
Tâm lý NĐT chưa ok, vẫn còn sợ hãi VNI sẽ chỉnh tiếp.
Nhóm ngân hàng thì cũng đang kỳ vọng xác lập đáy 3 ok, mô hình 3 đáy vững chắc.
Gió đông thổi là TK anh em lại ok hết, tập trung cơ cấu mạnh doanh nghiệp xong rồi ôm hàng kê cao gối mà ngủ, vùng này còn sợ gì, tk nào nắm hàng thì giờ yên vị thôi. Cầm tiền thì mua, danh mục chưa ok là cơ cấu.

1 Likes

Lstk có xu hướng tăng tiếp. Xúc MIG thôi ae.

1 Likes

lần nào có sóng thì MIG cũng đều phi khá ân tượng.

1 Likes

Các mod thích xử là xử thôi mà. Diễn đàn là nơi trao đổi, chia sẻ, anh em có thể trao đổi liên lạc kết bạn giao lưu chia sẻ, Chuối để số ĐT dưới chứ ký mấy bố cũng khóa.