Bắt đáy 1160- Tập trung bắt đáy, cơ cấu danh mục

, , , , , , ,

Ko nên dò đây bác ơi

Tôi sợ ông Chuối này quá cơ. Hô mua từ 1290 đến giờ, theo ông thì cháy tài khoản rồi chứ còn đâu tiền mà bắt đáy

1 Likes

Top trước Chuối cũng hô vni tạo đáy trung hạn quanh 1220, bắt đáy hô múc mạnh lúc 1180. Và Chuối theo hàng cơ bản. Có chọn lọc hàng bác ơi. Nay bác canh mag ăn nhé.
Còn phiên qua, khi tt chỉnh mạnh chiết khấu đủ, cơ hội tốt là phải hô anh chị em múc mạnh mua mạnh nắm chắc hàng cơ bản, không bị điểm chỉnh VNI làm hoảng sợ mất hàng.
Ai không bán cố chạy bằng được phiên qua, nắm chắc hàng, và bắt được đáy là ok.

cụ bên ba 1 chín bị khóa, giờ sang đây hoạt động đi, bên kia ảo ma lắm thích blog lúc nào thì blog chả thông báo gì. KK.

Cụ có biết sao admin khóa nick Chuối không, vì Chuối vẫn để số điện thoại ở dưới chữ ký, admin không hài lòng khóa thôi.
Còn cụ, sao cho là ảo mà theo đuôi chuối từ f 319 sang tận đây.
Có cơ hội ăn được thì ăn đi, Chuối thấy còn hơn nhiều cụ qua vẫn cố hù dọa, kn anh em bán chạy đó. Nay hàng họ xanh thích bản thoải mái giá tốt, tt nay up mạnh bà con lại xoắn. Ai bắt đáy vùng giá kn ngon.
Những dòng chuối kn vẫn khá hấp dẫn hút tiền.

F39 chán thật, tớ cũng có 1 nick 10 năm bên đó admin nói tào lao mía lao, tớ nói Admin tào lao vậy là khóa nick luôn mà thôi cóc cần F39 ngày càng đi xuống rồi

2 Likes

Nay anh em lại mong chinh để mua nhỉ, xanh có bán không, cứ đỏ bị dọa yếu bóng vía đua nhau bán chạy

1 Likes

Mới xanh có chút chưa nói đc gì bác à?

E cũng sợ khiếp, có khi chỉnh vài % cũng mua, mua và mua.

1 Likes

Chủ thớt còn thở được không? Sai lầm tiếp sai lầm khi nhìn HĐTL DOW tăng nhẹ chiều qua mà nghĩ rằng cá hồi!

1 Likes

Xin pọt lại dự báo của t, tuần này VNI loanh quanh 1120-1180 trong đó VNi 1120 là tiêu cực, 1180 là khả quan nếu ae đồng lòng không hoảng để các anh lớn sắp xếp.
Tâm điểm cần quan tâm tuần này là chiến sự Nga-Ukraine có leo thang mạnh, lan rộng hay không sau khi Nga có thể xem xét sáp nhập vùng ly khai Ukraine cuối tuần, các yếu tố lạm phát, ls, nguy cơ suy thoái tạm bỏ qua vì là hệ quả, thứ yếu…
Ae nhỏ lẻ ngồi im tạm ngưng mua nghỉ bán lúc này là thượng sách…!?
Kịch bản xấu nhất trong tháng 10 nếu các yếu tố địa chính trị bất lợi thành hiện thực (bên cạnh ls tăng tràn lan trên khắp thế giới) thì xác định trend DOWJONE về lại 1xxxx còn VNi thì không thể dự đoán…

2 Likes

Giằng co, rụng tiếp rồi bật, hàng cơ bản lên thôi

Sao hôm trước em thấy bác lập topic nói xác lập đáy trung hạn cơ mà nhỉ (khi VNI 1250-1280 gì đó)

2 Likes

Thị trường liệu đã tạo đáy? Sau rất nhiều lần bắt đáy thành công! liệu lần này Tín hiệu Chứng khoán theo dõi các NHÀ ĐẦU TƯ LỚN có tiếp tục cho tín hiệu chính xác?
Miễn phí sử dụng phần mềm dành cho NĐT tại TCBS, VPS, MBS, SSI !

1 Likes

tôi theo bên này lâu rồi cụ, tôi bảo admin bên kia ảo chứ bảo cụ ảo đâu. Tôi tham khảo bài viết của cụ thôi chứ có chê bai gì cụ đâu. welcom.

1 Likes

OK bác ơi, admin nó thấy Chuối hô anh em bắt đáy, thấy chữ ký Chuối để số điện thoại, nó đóng toppic khóa nick 1 tuần luôn.

Cụ đọc lại tại đây, VNI về lại xác nhận lại vòng lên thôi.
Những nhóm hàng Chuối chia sẻ đầu tư vẫn vậy, duy trì quan điểm nhé

Thiên hạ xanh up mạnh, chứng Vịt phản ứng chậm nhỉ

idi (anv) pet vci hdg! Mai hoảng loạn nữa là đẹp. Chuối cho ý kiến

1 Likes

Đồng ý, sẽ đưa về loanh quanh đáy cũ rồi mới cho hồi.

1 Likes