Bắt đáy cổ đất còn cái nịt

, , , , , , , , ,

Em gửi anh chị nhận định ngày mai @All

1 Likes

Thị trường xấu. Bắt đáy cổ nảo cũng vậy. Đáy hôm nay lại là đỉnh của ngày sau… :Sad

1 Likes

Cách xử lý tốt nhất là xoá app tháng 10,11 vào lại. Suốt ngày mua mua bán bán

cầu giảm thế này thì mã nào cũng giảm hết thôi.

toàn mấy đứa trình độ sinh viên đi tư vấn nhận định làm giàu

4 Likes

ai mua từ hồi 1x, rồi thì chỉ mong có người bắt đáy, Mến nói thế lộ hết thiên cơ

AE nào mò đáy Mến theo tôi, thấy hơi ướt 1 chút là tất tay nhé, nhớ thọc sâu vào ngoáy 1 vài vòng( lúc sướng quá thì nằm im ) ngâm càng lâu càng có kết quả mỹ mãn !!!

3 Likes

cổ đất như NLG thì là cơ hội đấy chứ

1 Likes

Tao chỉ thấy nhiều năm qua bọn đéo ôm đc cổ đất đều trên răng dưới d

49 Likes

Bắt đáy … còn cái nịt. Xem tự doanh úp sọt hôm nayy kkkk

1 Likes

Bạn nữ hãy làm broker theo phong cách thương mại để tạo thu nhập. Nhưng mua cổ đất hoặc đất để ba năm nữa ta đc làm việc vì phước đức hoặc vì ng khác. K còn vì tiền nữa. Fighting :))

3 Likes

Những lúc thị trường giảm, tôi chỉ ước 1 điều: BỐ TÔI LÀ CHỦ TẠCH NGÂN HÀNG

7 Likes

Cháu nó còn nhỏ , chém ở F31chín toàn broker với cú,lơn,quạ …éo có khách, qua đây chém gió các lão làng nhẹ tay tí , nhỡ thui chột tài năng cháu nó không kiếm dc tấm chồng thì khổ cháu …

2 Likes

Thấy ng khác nói còn cái nịt cũng đú theo nói mà chả hiểu kẹc gì mà cũng đòi phân với tích ra vẻ lắm cơ. Cả TT nó xuống vào mà phân các dòng xem tn chúng nó ko chửi cho sml. Ngứa cả đýt

1 Likes

Chỉ có tổ lái với bọn tự doanh hay đi khích tướng chia bè phái NĐT về 2 dòng xd, bđs với bank chứng. Các bố nhìn vào sự thật kìa. Mấy NĐT nhỏ lẻ mà ko cay đâu, trong khi cty ck đang báo lãi hàng trăm hàng nghìn tỷ. Thôi nghỉ chơi vs các anh ý đi. Để các anh ý tự luộc nhau. Mồm ra rả media là đầu tư giá trị nhưng tự doanh cũng ăn đảo thui mà. Tốt nhất là lùa đc thì im mẹ đi.

1 Likes

Ko biết ngậm cu mà nghe cưng ơi @@

3 Likes

Cưng cầm cổ nào để có nịt bảo a nhé

trời ko cho em có não thì đã cho các em ngực nở^^ bác để cho các em Lên phát biểu ae còn có cái mà thư giãn

Miệng vẫn hơi sữa đi dạy đời. Cố lên cô bé :slightly_smiling_face:

1 Likes

bắt đày này ngày nào cũng bắt được. :rofl: :rofl: :rofl: