Bắt đáy KBC, HCM từ ngày mai

Ngày mai team bên mình chính thức nhảy vào bắt đáy HCM, KBC ngày từ phiên mai. Anh em nào thích thì theo nhé… team bên mình đang hold tầm 200 tỷ vnd cash.

2 Likes

KBC hàng này ổn không bác. thấy tăng nóng quá

KBC là hàng của tổ chức đó bác. Nhìn dòng vốn fdi của nước ngoài chảy vào kcn Tây Bắc thì bác có thể dự kiến được khoảng lợi nhuận khổng lồ của kbc trong thời gian tới. Kbc phải giá 5x mới phản ánh đúng giá trị của nó.

1 Likes

Thôi bác ạ, nó 5.x hay 5x thì anh em mình cũng chả được hưởng cái giá trị thực của nó đâu, 1 CP có thể lên 100 rồi về 1, Mình ăn được khúc nào hay khúc đó

Tuỳ bác thôi. Mai team mình bắt đáy kbc với mục tiêu 5x.

1 Likes

NAV của team bác 200 tỏi cũng khá lớn. bác để công khai lên đây lái nó vào thấy lại đạp cho SML ko lên được

Bên mình đầu tư dài hạn mà bác nên chỉ đầu tư vào doanh nghiệp nào tốt. Lái nào đạp đc 1 doanh nghiệp rớt thấp hơn giá trị thật của nó chứ ?

HCM thì mai bắt là đẹp rồi…KBC thực tế cũng bất ngờ với sự tử tế của đội lái…không đóng cửa đốt nhà như FIT…bắt đáy vào ngày mai chắc vẫn có ăn trong T+

Mai tớ cũng bắt kbc, thấy nay bọn tự doanh Múc 110 tỷ KBC

Các bác vào hàng để cứu e với ạ. Đang đứng 37.2 hixhix

Mai kbc sàn đầu phiên thì đẹp.

không có giá sàn đâu bác, ATC nay phút 89 có lệnh mua thẳng 1 triệu KBC giá sàn.

thống kê thì nay cá nhân trong nước bán ròng KBC là chính và Tổ chức trong nước mua ròng KBC gần 200 tỷ

Lái nó đánh cho còn oẹ ra nhiều nữa các bác ạ… e trình non tưởng tín hiệu giả, kẹp hàng, xác định vứt đấy, lúc nào nó hồi thì hồi, ko thì giữ làm kỷ niệm :rofl: thà toang chứ nhất quyết ko bán hoảng loạn. Đánh hàng lái là xác định từ đầu luôn.

Mà bác chủ top hô bắt đáy từ ngày 27. đến giờ đã bắt được ít nào chưa.

tham gia hốt sàn ATC sẽ có phần thưởng tết cho 500 AE

27 bắt it mà thấy xả kinh qua nên thay đổi kế hoạch. Sáng nay vừa tóm gọn đống giá sàn nè bác.

Bác thấy phiên nay thế nào. thấy lái nó đánh xốc óc quá. Nay kết phiên mà giá xanh mới ổn

Giá này gom ko phải xoắn bác ah.

KBC chuẩn bị khởi nghĩa rồi 500AE, lệnh lớn vào hốt nhé