"Bắt đáy" VIC VHM được chưa?

chìu này tiền quay sang các bđs nhỏ nhanh quá. kéo dig ceo vèo vèo

Giờ này không bắt thì khi nào mới bắt đáy nữa. VHM bao giờ cũng tăng từ tháng 3 tới tháng 8 nhé

Chòi bảo vệ, bốt gác bảo vệ, nhà vệ sinh di động

Họ nhà VIN và các mã trong nhóm VN30 khác như MSN VNM PLX GAS POW đang có đồ thị kỹ thuật giống nhau. Anh em có thể tham khảo nhé. Mình đang vào mạnh nhóm này.

Họ nhà VIN hôm nay nhích lên, VNI vượt đc 1240 điểm ae nhưng áp lực chốt lời cũng mạnh hơn.

Phiên nay 28/2 VIC lấy lại 47 thì quá đẹp

Vớ vỉn, nhỏ lẻ xông vào là chết chắc, loanh quanh vùng này thoai, chờ cơ hội tụt phát tối hết mặt

1 Likes

Ngắn hạn vẫn kiếm ăn đc, không quá tệ như em nghĩ đâu. Nhìn hướng đi của giá, nhìn cách Tây mua, phân lớp cổ phiếu, dòng tiền xoay vòng, đồ thị kỹ thuật,…

bác này để ý toàn vào chửi bới họ vin. bác kg chơi để người khác chơi. sao chim lợn ghê thế

VRE đi trước rồi.

Có Ai chửi đâu, nói một phần sự thật thoai, hôm qua đi xe taxi công nghệ thấy mấy anh Em lái xe phát biểu đúng ghê, mang tiếng tỉ usd đi tranh cơm với mấy người nghèo, xe bán chậm mang ra chạy xe ôm, tãi, kkk

vre phi thế kia các con khác việc gì kg theo. kiếm tí đc mà. vn30 đang hút tiền tốt nhất rồi

1 Likes

vre đánh chuẩn wyckoff chưa ae

Nhà A.Vượng lên hết rồi anh em.

1 Likes

Trèo cao ngã đau, nuôi mèo mỗi năm cần vài trăm triệu usd, cá trôi Ấn cũng vài trăm nữa, Indo chí ít cũng vài chục đến 100 , cộng lại gần tỉ usd chờ rụng hết răng mới có lợi để gặm xương kkk

Hôm nay tuy em nó tăng ít nhưng chúng ta cần kiên nhẫn để có thành quả. Không có chuyện làm giàu sau 1 đêm được

Bốt bảo vệ, cabin thu phí, nhà vệ sinh công cộng

đồng ý luôn bác. họ vin ai kiên nhẫn sẽ có quà. Tôi thấy ok quá rồi. k vào đc vre nhưng cũng làm ít vhm cùng ae cho vui

vre hôm nay uống phải thuốc sung hả các bác? sao tăng ghê thế

Khi mọi thứ còn đang mờ ảo thì là lúc nó tăng kinh nhất

đồng ý luôn, nước trong wa thì kg có cá. như nhóm ck bđs nhìu câu chuyện wa bởi zậy ai cũng nhàu zô

1 Likes

vẫn còn quá xa nơi e kẹp