"Bắt đáy" VIC VHM được chưa?

Có hàng ko ? Có thì Bán nhanh đi.

Con VRE hôm nay tây nó rút ra mạnh dữ. Vùng nay vol to lịch sử, khả năng VRE có gì đó hay ho sắp tới

Kkk, bán roài để bây giơ có mà “ vỡ hết mông”,

VINGROUP trước giờ nổi tiếng là BCTC khó đọc, bây giờ thêm lằng nhằng vụ mượn tài sản này nửa. Hoạt động của VINGROUP ngày càng đánh đố NĐT.

nhiều khi cũng xem thử coi hđkd của VINGROUP qua bctc thế nào mà trông cứ nhập nhằng ở mấy khoản này bác ạ, khó :smiling_face_with_tear:

chưa bao giờ mua cổ b.V

Mua 100 cp để làm kỷ niệm, kkk

Đít xanh chết roài, kkk nắm cp loại này phải uống thuốc trợ tim thoai, kkk vườn giống Quýt nhẩy

cp wa rẻ rồi bác. vùng này kg tích sản thì tích vùng nào bác? dn như vingroup k pat triển thì éo con nào cùng ngành lên đc

xem cái trang topinvest.vn ấy, nó có phân tích tâm lý đám đông ở từng cp có vẻ hay

Nhỏ lẻ rất ít mua VN30…^^….! Cứ CEO DIG L14 mà chiến. VN30 ko dành cho dân đánh đấm.

1 Likes

Đồng USD đang hạ nhiệt mạnh khi FED chuẩn bị hạ lãi suất trong T9/2024, là nđt chuyên nghiệp mà ko có các tài sản như commodites, stock, crypto, properties… Sẽ rất có lỗi với vợ con…! Cầm tiền luôn là kẻ thua cuộc.

1 Likes

Đoi đc 10 năm thì hẵng mua

có mua cũng kh mua cp nhà bác V. dính cú lừa năm rồi sợ lắm bác :smiley: :smiley:

Quay đầu là bờ ae ơi. bao lâu quay lại họ vin còn tệ hơn. chán cho 1 dn bị media hô hào suốt ngày, cuối cùng chỉ nđt là hết tiền

bác mua chưa? tôi thấy nó sắp lắm rồi mà sắp phá sản. tự tin chi với mấy con này bác

Sao tt tăng nhóm này cũng giảm, tt giảm nhóm này cũng giảm. ai cũng bảo rẻ rồi, em không biết có nên mua hay không. Cho e xin lời khuyên với ạ

1 Likes

Nền kinh tế vẫn còn “chạy cơm” từng bửa nên em chờ thêm ở nhóm cổ phiếu này nhé. Hiện tại toàn bộ nhóm cp liên quan đến BĐS điều rất kém. Chỉ 1 vài mã là ngoại lệ.

Kể từ đầu năm khối ngoại đã bán ra hơn 61k tỷ, tập trung chủ yếu ở VHM chứng chỉ quỹ FUEVFVND, FPT, VNM, VRE.