"Bắt đáy" VIC VHM được chưa?

Nhìn vào cơ cấu cổ đông các bác thấy lời tôi nói k sai

37 Likes

Bắt đáy được rồi đó

38 Likes

Đừng cắt giá này, đợi hết quý 4 là về bờ thôi

38 Likes

khi nào trình cỡ nguyễn toại thì chơi vic nhoá. k thì tìm cổ ít chặt chém hơn

37 Likes

nó thủng 50 rồi k ai đảm bảo nó k thủng 35 36

37 Likes

Vic xuống đây vni về đâu bác. hù vừa pải thôi bác. tt đang giảm bác còn chim lợn lố

37 Likes

bác chờ xem. vic khi đã thoát hàng k bit đáy ở đâu nhé

37 Likes

nhà a v là kg chơi. cp trong vn30 mà đánh còn hơn peny. Nên cho out khỏi vni30

37 Likes

nhìu ng kẹp vùng 58-62. lúc này kg ai cắt chi nữa chờ lun đi e. bđs quý 4 mới là cao điểm của book lợi nhuận. Vhm oceanpark2 nó còn chưa book hết lợi nhuận. quý 4 về bờ hết

37 Likes

A v k nhốt lâu. cứ thông thả rồi ai cũng có 1 e vinfast để đi kaka

36 Likes

Cổ phiếu có ý nghĩa gì với doanh nghiệp? hay với bạn nó chỉ là đồ thị lên xuống?

37 Likes

Nếu em không dùng margin, theo anh ở vùng giá này em không cần phải bán ra. Có thể chờ những nhịp hồi phục của cổ phiếu hạ tỷ trọng để giảm lỗ. Và khi cổ phiếu còn chưa có gì chắc chắn không nên mua trung bình giá xuống.

36 Likes

VIC đã tạo đáy thành công

37 Likes

kinh khủng khiếp. tay to đang xả hàng ai kẹp vùng giá 5 6x chưa biết bờ còn cách bao xa các bác. cổ phiếu penny chứ bluechip gì nưa, có bluechip cho ăn noel sớm vậy đâu

36 Likes

các bác cứ tự tin kẹp hàng :smiley: :joy:

35 Likes

e cảm ơn các a ạ. vậy e giữ tiếp lỗ nhiều quá chắc e chờ mua tbg ạ

35 Likes

anh chị cô bác nào đang lăn tăn về phí giao dịch thì đợt này bên e đang hoàn phí giảm lãi cho mn ạ. IB e nhé

37 Likes

mới thấy cty này. tt tăng cty ck mọc lên như nấm sau mưa nhưng mn tránh nấm lùn ra nhé. bọn này âm thầm rút tiền của kh ghê lắm

36 Likes

cạn lời với vic vhm với bác v nhà mình

36 Likes

nhìn cai nicks vơi cai hình tháy tởm thay rồi mà cần gi nói, mượn hình người khác đưa lên mà ko nhục là cũng thấy vd lớn

36 Likes