Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Bank hôm nay là anh k hùng cú mỹ nhơn.
Mai chắc lại đóng vai ác.
Nhưng VNI lần này đang được giữ lại tại 1,240, chưa từng chạm thánh địa :one::two::three::four::black_small_square::five::six: nên có thể thấy đáy ngắn hạn đã xuất hiện. Hãy yên tâm nắm giữ chứng, sản.

5 Likes

Cô bé Xoài Non này mấy hôm trc cũng làm tốn 1 ít thời gian của em và tụi bạn khi bình luận về cuộc ly hôn của cô ấy :))))

1 Likes

Ở một ngày thanh khoản kém nhất từ đầu năm đến nay:

• Nước ngoài giảm bán ròng đáng kể với trên dưới 1k tỷ mấy phiên trước, hôm nay chỉ còn 37 tỷ.
  • Ở chiều ngược lại, tự doanh tán ròng 769 tỷ. Top bán ròng là EIB, FPT, TCB, ACB, VPB… là những mã tăng mạnh của NH.

Ơ là chúng ta đang bị nướng lên sao?

3 Likes

Bởi vậy, không phải ngẫu nhiên mà NH hôm nay tăng mạnh.

3 Likes

Good night all.

4 Likes

G9 anh!
Em ghẹo a 1 tí cho… em dễ ngủ nhé =))))))

3 Likes

Linh ơi, Dạo này a mất ngủ cá

2 Likes

Thì liên quan j đến e ạ? :laughing:

vừa rồi đàu tư thua lỗ nên hay bị mất ngủ

em có giống anh k

1 Likes

Rất tiếc là ko rồi anh :smile:

dạo này hay quá ha! Mũi cao thế xinh cá đi

1 Likes

Cảm ơn a nha, e buồn ngủ rồi nên đi ngủ đây :sleepy:

Ok em

mai gặp thằng ■■ jean cuồng dâm ở đâu phím anh nha

Morning everyone

Hope us have a good trading today.

4 Likes

Morning anh và cả nhà :3

2 Likes

Tối xem mấy trận bóng hay quá bác nhờ.đôi công xem sướng.được cái mất ngủ.hết mùa Euro chắc mắt thâm quầng :rofl::rofl:

3 Likes

Còn tầm 10 ngày nữa thôi mà bác lo chi :)) nửa mùa Euro em ko buồn xem nữa, giờ vào vòng trong mới tăng chút gay cấn :grin:

2 Likes

Giờ vào vòng này kiểu đá với 1000% quyết tâm.cảm xúc hay sự nhiệt huyết đều thể hiện rõ lên đôi chân và khuôn mặt. Càng vào vòng trong xem càng đã :rofl::rofl:

2 Likes

Một phiên xanh tím nhé các bác

3 Likes

Khi nào thì Tây sẽ múc ròng CEO?

1 Likes