Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Ah, vì thử rồi nên mới ra nông nỗi mất cảm xúc đó chị :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Cụ thể là mã nào bác ới? Đã làm ơn thì làm ơn cho trót :kissing_closed_eyes:

Chuyện nhỏ mà em. Giá này thì vùng đáy rồi. Lo gì nữa. Quý 2 báo cáo lợi nhuận chừng 140 thì tha hồ mà lên 18-20 mua xài lựa xài.

3 Likes

Đúng rồi. Nên dành thời gian hẹn hò rồi gửi bài hát Ngày đẹp trời mình chia tay các kiểu cho người ta đau lòng thòng còn mình tung tăng đánh chứng.

2 Likes

C nhớ có ng bảo c là “chỉ cần yêu thương thôi, ko quan trọng là yêu thương ai” cơ mà nhỉ :wink:

3 Likes

Hihi. Em đc cái …cg lạc quan lắm anh! :sweat_smile: Quan trọng vùng mua như anh nói! :grin:

2 Likes

Haha. Em nói cho vui ấy mà. Em có business riêng nên bị phân tâm. Nay em đi công tác nên mới thoải mái lên F đây! :relaxed:

2 Likes

Xem ngày nào đó Vol vượt 35 trẹo, nến xanh thân dài ngoằng, múc TBG đi em cho nhanh.

2 Likes

Ơ có ngang nhà anh không dậy? Tụi mình hẹn hò khám phá U Minh Hạ đi em.

1 Likes

Đừng nói anh thèm ăn :crab: nha! :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Càng bận càng phải tìm cách xả nha, chỉ mất 10-15 phút nghe vài bản nhạc or 888 chuyện với bạn bè thôi cg giúp cân bằng lại nhiều đó.
Enjoy every minute of your life!

3 Likes

Đừng nhắc :crab: nữa. Em nó thí trốn trong hang rồi. Chờ ngày lột vỏ để thành cua cốm.

1 Likes

Yupp sis! Bởi vậy tại sao chỉ lúc xàm xàm em mới nhảy vào đó :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Sgr thấy tài sản ngon quá các bác. E f0 mới múc 5k hôm nay, mua khó quá, đợi mãi cuối phiên mới khớp

Chúc mừng bác.
Chúc bác thành công.

1 Likes

Nay rảnh nghe thử series này đi e

4 Likes

Hi. Em cảm ơn chị. Cũng trùng hợp là lúc rảnh em cũng hay xem lại trong đt m lưu cái gì, và ngay lúc em đang đọc lại cái này (chắc cg thuộc…tâm linh :grin:)

Để em xem nhé! :blush:

3 Likes

Lại đọc Osho hả?
Ông này có 1 số nhận định hay nhưng cg nhiều quan điểm toxic phết, đọc sách cũng cần bộ lọc chứ nếu ko đến loạn óc với các ổng :rofl::rofl::rofl:

À còn trang sách e vừa share thì hay và đúng nhé :grin:

Bữa trc có bài này nổi lên feeds FB của c, ngẫm cũng đúng.

Tề Hoàn công, vị vua đầu triều, ngồi trong trướng đọc sách. Người đóng xe tên Biển đang đẽo bánh xe ở dưới sân.

Bỏ cái búa cái đục, ông ta bước lên hỏi Hoàn công: Kính hỏi nhà vua đọc đó là những lời gì vậy?

Hoàn công đáp: Lời thánh nhân.

- Những thánh nhân đó còn sống hay đã chết rồi?

- Chết cả rồi.

- Vậy là nhà vua đọc đó là đọc cái cặn bã của cổ nhân.
- Trẫm đương đọc sách, một tên đóng xe sao dám luận bàn? Giảng mà có lí thì tha cho, vô lí thì bị xử tử.
Người đóng xe đáp: Thần xin lấy nghề của thần làm thí dụ: Thần đẽo bánh xe mà chầm chậm thì ngọt tay mà không bén; nếu đẽo mau thì mệt sức mà không vô. Phải đừng chậm, đừng mau, vừa với tay mình và hợp với lòng mình. Không diễn ra được, có cái gì huyền diệu ở trong đó. Cho nên thần không truyền lại cho con được mà chúng cũng không học được của thần. Vì vậy mà bảy chục tuổi rồi mà thần vẫn phải đẽo lấy. Cổ nhân và những điều họ không thể truyền lại được nay tiêu diệt hết rồi, sách nhà vua đọc đó chỉ là cặn bã của cổ nhân thôi.

:duck:= vix phải ko bác

2 Likes

Rất đúng trọng tâm và xuất sắc.
10 điểm không có nhưng về chỗ quỳ gối lên.

2 Likes